Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมอยากรุ็้ว่าพี่ปาร์คของประเทศไรเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมอยากรุ็้ว่าพี่ปาร์คของประเทศไรเหรอครับ

ผมอยากรู็ว่าพี่ปาร์คเนี่ยเป็นของอะไรเหรอครับ จีนแดงป่าวครับ

Originally posted by joyokeeplayboy View Post
    ผมอยากรู็ว่าพี่ปาร์คเนี่ยเป็นของอะไรเหรอครับ จีนแดงป่าวครับ

พี่ปาร์ค มีPalitเป็นOEMผลิตให้ครับผม

เด๋วนี้ไม่ว่าจะค่ายไหน ยี่ห้อไหน ผลิตที่จีนทั้งนั้นแหละครับ

Comment

แต่ไม่ยอมปั๊ดตะนาเรื่องกล่องกกน.ซะที

Comment

ของไทย เอาการ์ด Palit มาติดตราขาย(แต่รุ่นใหม่ไม่แน่ใจละ) ทำในจีน

Comment

พูดถึงกล่องก็จิงๆแหล่ะ ยังกะก่องกกน. -*- ใสซะ

Comment

-*- เด๋วนี้ก็ made in china ทั้งนั่น

Comment

Originally posted by PrIcoN View Post
              พูดถึงกล่องก็จิงๆแหล่ะ ยังกะก่องกกน. -*- ใสซะ
              Confirm ครับ

Comment

555 กล่อง กกน

Comment

ผลิตที่จีน แต่มาตรฐานการผลิตเหมือนกันทั่วโลกนั้นแหละ.............

Comment

เดี๋ยวก็คงจะเปลี่ยนแล้วละมั้ง
                    ขนาดยันต์กันแต๊ปยังย้ายออกจากขายึดซิงค์ด้านหลังแล้วนิ

Comment

Originally posted by art2_th View Post
                      ผลิตที่จีน แต่มาตรฐานการผลิตเหมือนกันทั่วโลกนั้นแหละ.............
                      ----------------------------
                      taiwan แจ่มกว่านะท่าน

Comment

Working...
                      X