Announcement

Collapse
No announcement yet.

asus F80S 4p016 ใช้กราดจออะไรหลอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• asus F80S 4p016 ใช้กราดจออะไรหลอครับ

asus F80S 4p016 ใครรู้ช่วยบอกที่ครับ ใช้กราดจออะไร แยกหรือออนบอร์ด
    เอามาเล่นเกมจะพอไหวมั้ยอะครับ
    Attached Files

ATI 3470
    แรงกว่า 8400 นิดหน่อย
    เกมส์ออนไลน์ สบายๆ ออฟไลน์ ถ้าไม่ปรับสุดก็เล่นได้

Comment

Originally posted by yokked View Post
      asus F80S 4p016 ใครรู้ช่วยบอกที่ครับ ใช้กราดจออะไร แยกหรือออนบอร์ด
      เอามาเล่นเกมจะพอไหวมั้ยอะครับ
      ชื่อรุ่นไหนครับ A8 หรือ F8สับสน

Comment

F80 อะครับ ในโบว์ชัวเค้าเขียนอย่างนี้อะasus F80S 4p016

Comment

หลอ = เหรอ
          กราด = การ์ด

Comment

รุ่นนี้คิดดีๆก่อนนะ

เพราะว่า ชิบ sis ไม่ใช่ Intel

Comment

Originally posted by jieokung View Post
              รุ่นนี้คิดดีๆก่อนนะ

เพราะว่า ชิบ sis ไม่ใช่ Intel
              ว่าแต่ มันต่างกันยังไงอ่ะครับ ?? ไม่มีความรู้ด้าน ชิพเซท
              มากมายรึเปล่า?

Comment

Intel มันก็ยี่ห้อเดียวกะซีพียูไง

Comment

Working...
                X