Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคาGalaxy9600gso oc

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ราคาGalaxy9600gso oc

ตอนนี้ราคาเท่าไรครับ ยังมีขายอยู่มั้ย

น่าจะมีนะมือ 1 แต่คงเหนื่อยหน่อย แต่ถ้ามือ 2 ผมปล่อยอยู่ครับ ซื้อเมื่อ 15/10/08

Comment

Originally posted by amed View Post
      น่าจะมีนะมือ 1 แต่คงเหนื่อยหน่อย แต่ถ้ามือ 2 ผมปล่อยอยู่ครับ ซื้อเมื่อ 15/10/08
      ไม่แรงเลยขายเหรอแล้วขายเท่าไร

Comment

อะนะ

Comment

แรงครับ
          ราคาดีด้วย
          มือ2 ปล่อย 2.5 มั้ง

Comment

Originally posted by madridistax View Post
            ไม่แรงเลยขายเหรอแล้วขายเท่าไร
            ถ้าคิดว่า 9600GSO ไม่แรง คิดผิดแล้ว!

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=310807

Comment

แรงครับแต่ไม่มีเกมส์เล่นแล้ว ตอนนี้เน้น bit กับ hi def เลยปล่อย on board เป็น hd3200 แค่นี้ก็ถมเถไปแล้ว

Comment

มือ 1 2500 บาท

Comment

เพิ่งปล่อยไป 2600 คับเพื่อจะสอย 9800GTX+

Comment

Originally posted by soy View Post
                    มือ 1 2500 บาท
                    มือ1ตอนนี้ที่ร้านไหนมีของบ้างครับ

Comment

อยากได้บ้างจัง

Comment

Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
                        อยากได้บ้างจัง
                        ไม่เพื้มเงินอีกหน่อยละครันเป็น 3350.บาท 9600GT ไปเลยครับ

Comment

เยี่ยมๆๆๆๆ สำหรับ 9600 GSO...

Comment

ถ้ามีคนรู้ว่าร้านไหนมีของก็คงไม่เหลือละครับ
                            แรง ถูก แต่ร้อนครับ อิอิ จอ 15-20 นิ้ว เล่นเกมแรงกว่า galaxy 9600gt หลายเกมครับ
                            แต่ถ้าไปที่ 24 นิ้ว จาอ่อนกว่า 9600gt นิดๆ 9600gt เมมมันแยะกว่าอ่ะ

ราคาต่างกันประมาณ 1000 บาท
                            3d mark06 ต่างกันแค่หลักสิบครับ
                            Last edited by amcrew; 15 Nov 2008, 02:31:13.

Comment

ถ้าคิดจะเล่น 9600GSO ลองมอง HD4670 ดูบ้างนะคับบ ของ ASUS เย็นเจี้ยบ สีสวย ไม่ต้องต่อไฟเพิ่ม โดยรวมช้ากว่า 9600GSO ประมาณ 1-5% แล้วแต่เกม

Comment

Working...
                              X