Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาวก 9600GSOขอถามเรื่อง Sink หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สาวก 9600GSOขอถามเรื่อง Sink หน่อย

อยากถาม 9600GSO OC
    ใส่Sink HR-03 ได้ไหมคับ

ได้

Comment

- ปล. ลืมดู ไอ้ทีว่าได้น่ะของ GIGABYTE นะ

Comment

Galaxy หนิ

Comment

สรุปยังหาไม่ได้เหรอครับ ..... ถ้าไม่ซีเรียสก้อรุ่นเดียวกะของผมก้อได้ครับช่วยได้ 10 องศาเวลา Idle ช่วยได้อีกมากมายเวลาเล่นเกมส์ึครับ

Comment

Originally posted by Kamojang View Post
            สรุปยังหาไม่ได้เหรอครับ ..... ถ้าไม่ซีเรียสก้อรุ่นเดียวกะของผมก้อได้ครับช่วยได้ 10 องศาเวลา Idle ช่วยได้อีกมากมายเวลาเล่นเกมส์ึครับ
            งบไม่เยอะอะคับ

Comment

Originally posted by HERO-NUT View Post
              ได้
              ทำไมให้มีหลายแบบจังจะซื้อแบบไหน Hr-03 Gtใส่ได้ไหม

Comment

Originally posted by babygolds View Post
                ทำไมให้มีหลายแบบจังจะซื้อแบบไหน Hr-03 Gtใส่ได้ไหม
                ใส่ได้ครับ ผมก็ใส่อยู่ tempตามรูปเลย

Comment

ซื้อซิ้งค์ใหม่ รวมๆกัน ได้การ์ดเกือบเทพ อิอิ

Comment

Working...
                  X