Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ MB เอามา OC หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ MB เอามา OC หน่อยครับ

งบไม่เกิน 2500 ASUS หรือ บ๋วย ก็ได้ ขอให้มี ปรับไฟ ปรับตัวคูณ เอามา OC เล่นๆ ให้หน่อยครับ

เล่นกับ cpu อะไร

Comment

E5200 อุปกรณ์ตามลายเ็ซ็น เยยครับ

Comment

ตัวในลายเซ็นต์ท่านไงคับ p5kpl
        ถ้าจะเปลี่ยนใหม่ผมว่าเก็บอีกหน่อยเอาชิบp45มาเล่นน่าจะดีกว่าน๊ะ

edit
        p5kpl มันปรับบัส ปรับไฟอะไรได้ป่าวคับ
        Last edited by hugnoi; 18 Dec 2008, 12:55:08.

Comment

หา dfi มือสองมาลองก็ดีครับ หากมั่นใจว่าแรมไหว cooling ไหว psu ไหว รับรอง แรงงงงงงงงงงงง (แต่อยากแนะว่าเล่น p35 น่าจะดีกว่า p965 เยอะครับเรื่องความเสถียรและความนิ่งของmobo ไม่มีเสถียรลง เหอๆ )

Comment

Originally posted by hugnoi View Post
            ตัวในลายเซ็นต์ท่านไงคับ p5kpl
            ถ้าจะเปลี่ยนใหม่ผมว่าเก็บอีกหน่อยเอาชิบp45มาเล่นน่าจะดีกว่าน๊ะ

edit
            p5kpl มันปรับบัส ปรับไฟอะไรได้ป่าวคับ
            P5KPL บอร์ดกากครับ ปรับอะไรไม่ค่อยได้เลย ปรับตัวคูณ กับ ไฟ ไม่ได้ครับ ลากเล่นแค่ 3.0 เอง ไม่กล้าลากเยอะกว่านั้น อยากได้บอร์ดใหม่มา ลากสัก 3.5

Originally posted by shady View Post
            หา dfi มือสองมาลองก็ดีครับ หากมั่นใจว่าแรมไหว cooling ไหว psu ไหว รับรอง แรงงงงงงงงงงงง (แต่อยากแนะว่าเล่น p35 น่าจะดีกว่า p965 เยอะครับเรื่องความเสถียรและความนิ่งของmobo ไม่มีเสถียรลง เหอๆ )
            น่าจะไหวครับ กำลังจะเปลี่ยนแรมไป Gskill 4G อยู่ และ หาบอร์ดแหล่มๆ ไม่แพงอยู่ครับ

Comment

มีงบอยู่เท่าไหร่

Comment

มี p5wd2 premium ไม่รู้ว่าok มั้ย

Comment

Originally posted by okinava30 View Post
                  มีงบอยู่เท่าไหร่
                  ประมาณ 2500 ครับท่าน
                  Originally posted by joke69 View Post
                  มี p5wd2 premium ไม่รู้ว่าok มั้ย
                  ลองหาข้อมูลก่อง

Comment

P35 Dark จบข่าว

Comment

P35 DS3R

Comment

dark965-s

Comment

Originally posted by ShutterV View Post
                          P35 Dark จบข่าว
                          Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
                          P35 DS3R
                          Originally posted by okinava30 View Post
                          dark965-s
                          เด๋วไปหาข้อมูลดูต่อครับ แล้ว 3-4 ตัวนี้ ตัวไหนแหล่ม สุดหล่ะเนี้ย

Comment

Originally posted by maxza929 View Post
                            เด๋วไปหาข้อมูลดูต่อครับ แล้ว 3-4 ตัวนี้ ตัวไหนแหล่ม สุดหล่ะเนี้ย
                            ณ ราคาไม่เกิน 2500 DFI Dark965-s สู้ P35 บางตัวได้เลยครับ แล่มสุดแล้ว

ผมก็ใช้อยู่ ได้เท่าตามลายเซ็น

Comment

ณ ราคาไม่เกิน 2500 DFI Dark965-s สู้ P35 บางตัวได้เลยครับ แล่มสุดแล้ว

ผมก็ใช้อยู่ ได้เท่าตามลายเซ็น

Comment

Working...
                              X