Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง Ram NB.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง Ram NB.

อยากทราบว่า Notrbook ที่ระบุว่ารองรับแรม DDR 2 533
    สามารถใช้แรม 667 หรือ 800 ได้ไหมครับขอบคุณมากครับ

ใช้ได้ครับ มันก็จะปรับลองมาเหลือ 533 แต่ให้ชัวร์หิ้วเครื่องไปลองที่ร้านด้วยจะดีกว่านะครับ

ผมว่า บอร์ด notebook ส่วนใหญ่ มันไม่ใจง่ายเหมือน pc อะไรเสียบก็เอาหมด อิอิ

Comment

Originally posted by Mc.Laren View Post
      ใช้ได้ครับ มันก็จะปรับลองมาเหลือ 533 แต่ให้ชัวร์หิ้วเครื่องไปลองที่ร้านด้วยจะดีกว่านะครับ

ผมว่า บอร์ด notebook ส่วนใหญ่ มันไม่ใจง่ายเหมือน pc อะไรเสียบก็เอาหมด อิอิ
      ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X