Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอวิธีเเละตัวเเก้windows 7 ultimate 32bit

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอวิธีเเละตัวเเก้windows 7 ultimate 32bit

windowของผมมันเปนเเบบนี้อ่ะครับช่วยบอกวิธีเเก้ผมที

ลองทำวิธีของกระทู้ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=753389 นี้ก้ยังม่ะได้อ่ะครับขอวิธีเเละตัวเเก้ทีครับ
    pm.หรือตอบผมมาเลยก้ได้ครับ
    ขอด่วนนิดนึงครับมันขู่วว่าอีก2วันจะไม่ให้เข้่าวินโดเเล้ว ของผมจอดำเเล้วน่ะครับ
    ขอบคุนทุกท่านที่เข้ามาอ่านเเละตอบครับ

รูปเวบนี้ครับเผื่อไม่ขึ้น http://www.uppic.net/show/d87b23e3ec...31eafba22dc5f5
    Last edited by pannatron; 28 Feb 2010, 14:26:32.

ผมใช้เป้นตัว Loader เอาอ่ะคับ ตัวเเก้มัน

Comment

ที่ทำไม่ผ่านเนี่ยะ ครั้งแรกได้ใช้ 7 Loader เพื่อลงคีย์แล้วหรือยังคะ?? ถ้ายังก็ไม่มีทางสำเร็จคะ (ไม่มีคีย์ให้เช็ก) เพราะแพทตัวใหม่ที่โดนกัน มันมีหน้าที่ Check Key ที่เราลงไปก่อนหน้านี้นะคะ

Comment

mod bios เอาเลยครับ อิอิ ผมก็ mod

Comment

ยังไม่กล้า mod bios ง่ะ ยังไม่เชี่ยว
          ก็เลยใช้ Windows 7 Loader by Daz 1.7.7 ได้ผลเป็นที่น่าพอใจ
          ป.ล.พึ่ง activated เมื่อคืนก่อนนี่เอง

Comment

Windows 7 Loader by Daz 1.7.7 โหลดบิท มาแล้ว ไม่ซัพพอร์ทอ่าค่ะ เคยลงเป็น 7Ultimate 32 bit มือใหม่ค่ะ ปะกี้เครื่องแจ้งว่าเหลืออีก 17 ชม. โหลดเปน Windows 7 Loader 1.7.7.0 [ rexhin_hoxha ] เปิดเข้าไปก้ 64bit อยู่ดี ใครทราบ ช่วยแนะนำทีนะคะ
            Last edited by rochesta; 1 Mar 2010, 14:02:01. Reason: ผิดรุ่นค่ะ

Comment

อ้อ Windows 7 Loader by Daz 1.7.7 เป็น 64 bit นี่เอง ตอนนี้กะลังหาตัว 7Loader 32 bit ช่วยด้วยนะคะ
              http://www.flickr.com/photos/44931458@N05/43
              Last edited by rochesta; 1 Mar 2010, 14:14:11.

Comment

เช็คที่ pm นะครับ
                ส่งลิ้งไปให้ละ ยัดรวมยาแก้ไอคุณ joykajaa ไปด้วย

Comment

Originally posted by CheekyDrea View Post
                  เช็คที่ pm นะครับ
                  ส่งลิ้งไปให้ละ ยัดรวมยาแก้ไอคุณ joykajaa ไปด้วย
                  ผมขอบ้างได้มั๊ยครับ 32 bit มันexpire ไปแล้ว
                  หรือต้องลง window ใหม่

Comment

ลำบากนักก็ซื้อแผ่นแท้เหอะโยม

สตาร์ทเตอร์ พันกว่าเอง

ปล. ผมใช้วิสต้า ซีเรียลพร้อมใช้ ปลอมป่าวไม่รู้ ......บิทมาเหมียนกัน

Comment

Originally posted by zola no2 View Post
                      ผมขอบ้างได้มั๊ยครับ 32 bit มันexpire ไปแล้ว
                      หรือต้องลง window ใหม่
                      pm ไปละ

Comment

ผมเพิ่งหมด 0 ชั่วโมงไปเมื่อคืนตอนนี้รีทุก 2 ชั่วโมงพอแก้ได้ไหมครับ

ยังไม่อยากลงวินใหม่

Comment

ขอถามจขกท ว่าวินที่ใช้เป็นเวอร์ชั่น 7600 หรือป่าว??

Comment

โดนรีทุก 2 ชม.เหมือนกันคับ

ยังไงรบกวนด้วยนะคับ

ขอบคุณคับ

Comment

ลองหา Remove WAT มาใช้ครับ

Comment

Working...
                              X