Announcement

Collapse
No announcement yet.

Windows Moตัวไหนดีที่สุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Windows Moตัวไหนดีที่สุดครับ

Windows Moตัวไหนดีที่สุดครับ
    แบบว่าไม่มีตังซื้อแผ่นจิง
    อิอิ

แผ่น Ori มีให้โหลดเยอะแยะอ่ะ -*-

ลายเซ็นใหญ่ไปมั๊ยท่าน

Comment

นั้นดิ อยากรู้เหมือนกันว่า วินโด้ตัวไหน รีดคะแนน 3D MARK ได้มากกว่า หรือ มัน เท่ากันหว่า

Comment

Skz จบข่าว

Comment

ไม่นานนี้ผมลงคอมใหม่ใช้ windows mo แบบไหนจำไม่ได้ แล้วลง norton ghost ไม่ได้เลยครับ ต้องใช้ windows original

2 ปีที่แล้ว ลง dark edition แล้วมีปัญหาลง driver sound ของ realtek ไม่ได้

windows โม ใช้แล้ว จะมีปัญหาคาดไม่ถึงอ่ะ

Comment

เป็นเหมือนกันเลย

Comment

Skz +1 sp3 ใช้อยู่ตอนนี้ยังไม่มีปัญหา

Comment

Originally posted by ploynut View Post
                Skz +1 sp3 ใช้อยู่ตอนนี้ยังไม่มีปัญหา
                +1 Skz Sp3 นิ่งๆ

Comment

Originally posted by I3ongI3aw View Post
                  ไม่นานนี้ผมลงคอมใหม่ใช้ windows mo แบบไหนจำไม่ได้ แล้วลง norton ghost ไม่ได้เลยครับ ต้องใช้ windows original

2 ปีที่แล้ว ลง dark edition แล้วมีปัญหาลง driver sound ของ realtek ไม่ได้

windows โม ใช้แล้ว จะมีปัญหาคาดไม่ถึงอ่ะ
                  ถูกครับเคยเป็นเหมือนกัน

Comment

WIN SKZ ตลอดมา และตลอดไป.........

Comment

Skz คนอื่นลงไม่มีปัญหา แต่ผมลงมีปัญหาเยอะ เช่น ลงไดเวอร์เครื่องพิมพ์ แล้วจอฟ้า ลงไดเวอร์การ์ดจอ ก็จอฟ้า ผมจะบอกว่าไม่ตัวไหนดีเท่าดังเดิม ครับ

Comment

ซะงั้น
                        แล้วแผ่นSkzหาซื้อที่ไหนได้ครับ
                        *-*

Comment

original ยาแก้ไอไม่ต้องไส่อาหารเช้า ( ซีเรียล )

วินโมออกแบบมาให้เข้าใด้กับ PC ส่วนใหญ่ แต่ไม่ใด้หมายความว่าเข้ากันใด้ทุกเครื่องครับ

Comment

ขอยกมือให้ SKZ อีก 1 เสียงคับ ดูหนังชมพูลื่นมาก

Comment

Originally posted by sunshineza View Post
                              ซะงั้น
                              แล้วแผ่นSkzหาซื้อที่ไหนได้ครับ
                              *-*
                              SKZ ไม่มีขายคับเพราะเค้าบอกไม่ให้ทำขาย ไม่งั้นจะเลิกทำวินโดว์ ต้องไปเป็นสมาชิกโหลดที่เว็บของเขาเองคับ www.sokoolz.com แล้วเข้า Tracker สมัครสมาชิก แล้วก็หาไฟลวินโดว์เป็นไฟล Torrent นะคับต้องใช้บิทโหลด เหมือนเล่นเว็บบิทนั่นแหละ *-*

Comment

Working...
                              X