Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอแนะนำหน่อยน่าค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Merfo View Post
    มีเว็บหน้าร้านมั้ยครับ แล้วจะเลือกซื้อของยังไงอ่ะครับ ^^
    มีค่ะท่าน http://www.americana.co.th / เวปไซต์อาจจะมีของน้อยนะค่ะ แต่ถ้าโทรมาสั่งจะมีให้เกือบทุกอย่างค่ะ ที่เกี่ยวกับ IT ค่ะท่าน
    Last edited by DocterGrace; 11 May 2009, 20:37:49.

Comment

Originally posted by DocterGrace View Post
      มีค่ะท่าน http://www.americana.co.th /

ร้านนี้นานมากแล้วนิครับ เคยผ่าน
      Last edited by kaho19; 11 May 2009, 20:41:30.

Comment

Originally posted by Merfo View Post
        หมายถึงถ้าคนที่จะซื้ออยู่ต่างจังหวัดนี่สั่งของจากทางร้านได้หรือป่าวครับ

ทางร้านส่งของให้หรือป่าวครับ
        ส่งให้ค่ะท่าน รบกวนโทรมาสอบถามรายละเอียดตามเบอร์ข้างบนนะค่ะท่าน..ถ้าในเขตกรุงเทพจะมีรถของบริษัทไปส่งให้ถึงบ้านและประกอบให้เลยค่ะ...

Comment

Originally posted by kaho19 View Post
          ร้านนี้นานมากแล้วนิครับ เคยผ่าน
          ค่ะท่าน...เปิดตั้งแต่เกรซยังเกิดเพิ่งได้ 4 เดือน ตอนนี้เกรซก็โตเป็นสาวแล้วน่า

Comment

อย่างงี้ก็อายุเท่าร้านเลยล่ะสิ

Comment

ในเว็บน่าจะมีของมีภาพและราคาให้เลือกซื้อเยอะๆนะครับ

โทรถามเอาคนอยู่ต่างจังหวัดโดนค่าโทรอ่วมแน่ๆเลยกว่าจะได้ของถูกใจ

Comment

เกรซคะ นดีที่รู้จักคะ

เป็นกลยุทธที่ได้ผล

เอาเป็นว่า ยินดีที่รู้จักครับ ไม่อุดหนุน ขอเบอร์ได้มั้ย อุดหนุนใจแทนละกัน ทุบกระปุกหัวใจรับเอาไว้ทั้งเซ็ต

Comment

เมื่อก่อนผมก็เคยเข้าไปอุดหนุนร้านนี้นะ ซื้อแรม DDR1 ตั้งนานหลายปีแล้ว

Comment

ช่วยดันครับ

Comment

มากันครบทีมเชียว อิอิ

Comment

ตรงๆเลยละกัน

ขอเบอหน่อย อิอิ

Comment

เขามาโปรโมทร้าน แต่ พวก ไวไฟ บางกลุ่ม จะโปโมทคนหรือเปล่าเนี้ย

Comment

ในเว็บน่าจะมีของมีภาพและราคาให้เลือกซื้อเยอะๆนะครับ

โทรถามเอาคนอยู่ต่างจังหวัดโดนค่าโทรอ่วมแน่ๆเลยกว่าจะได้ของถูกใจ
                            ค่ะท่าน รบกวนโทรมาสอบถามรายละเอียด ใบเสนอราคาสเปกเครื่อง (ส่งทาง E-mail)ที่เบอร์บริษัทน่าค่ะ 02-8663033-4 ต่อ 104 ค่ะ

Comment

Originally posted by kaho19 View Post
                              เมื่อก่อนผมก็เคยเข้าไปอุดหนุนร้านนี้นะ ซื้อแรม DDR1 ตั้งนานหลายปีแล้ว
                              ไม่เข้ามาอุดหนุน ร้านเกรซอีกหรอค่ะท่าน ตอนนี้เราเป็นดีสเลอร์ให้กับคอมพิวเตอร์รายใหญ่ ไม่ว่าจะเป็น Dcom Com 7 Synnex อื่นๆอีกมากค่ะ

Comment

Originally posted by DocterGrace View Post
                                ไม่เข้ามาอุดหนุน ร้านเกรซอีกหรอค่ะท่าน ตอนนี้เราเป็นดีสเลอร์ให้กับคอมพิวเตอร์รายใหญ่ ไม่ว่าจะเป็น Dcom Com 7 Synnex อื่นๆอีกมากค่ะ
                                มี CPU i7 920 D0 ( SLBEJ ) ขายรึป่าวครับ

Comment

Working...
                                X