Announcement

Collapse
No announcement yet.

OC กันแล้ว ใช้ตัวไหนทำให้ซีพียูเย็นอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OC กันแล้ว ใช้ตัวไหนทำให้ซีพียูเย็นอ่ะครับ

คือนักโอเวอร์คล็อกทั้งหลายใช้ซิ้งและพัดลมอะไรในการระบายความร้อนกันน่ะครับ แนะนำที

บ้านๆ stock ก็พอละครับ แนะว่าอย่าไปห้องมือสองเดี๋ยวกิเลสจะเกิด

Comment

Originally posted by matoom View Post
      บ้านๆ stock ก็พอละครับ แนะว่าอย่าไปห้องมือสองเดี๋ยวกิเลสจะเกิด
      บอกช้าไปแล้ว ผมเข้าทุกวันติดงอมแงมเลย

Comment

มันแล้วแต่งบ และความต้องการในการ OC ว่าเราต้องการมากน้อยเพียงใด รวมถึงความสวยงามและความชอบส่วนบุคคลด้วยง่ะ

Comment

เอ่อ ตอนนี้ผมอยากรู้ว่า Thermalright Ultra 120 EX ตัวนี้เวิร์คไหม และ
          Thermalright Ultra 120 EX ยัดใสเคส raidmax sagitta ได้หรือเปล่าครับ

Comment

^
            ^
            ^
            เย็นแน่
            แต่นั้นแหละคือปัญหาของมัน เหอะๆๆๆ

Comment

Originally posted by timefreefun View Post
              เอ่อ ตอนนี้ผมอยากรู้ว่า Thermalright Ultra 120 EX ตัวนี้เวิร์คไหม และ
              Thermalright Ultra 120 EX ยัดใสเคส raidmax sagitta ได้หรือเปล่าครับ
              ผมใช้เคสตัวนี้อยู่ครับ ถ้าจะให้ใส่ได้ต้องไปตัด อคิลิก ใหม่ครับ ย้ายพัดลมไปไว้ที่อื่นแทนครับ ผมก็ตัดใหม่ ยัดพัดลมไป 3 ตัวเลย หุหุ เย็นดี

Comment

Originally posted by dears View Post
                มันแล้วแต่งบ และความต้องการในการ OC ว่าเราต้องการมากน้อยเพียงใด รวมถึงความสวยงามและความชอบส่วนบุคคลด้วยง่ะ
                ตูใช้บ้องหว่ะ
                ไม่ใช้บ้องเล่นยิงไข่กระตุก

Comment

Working...
                X