Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า v3603tx จะมีขายอีกนานไหมครับพอดีต้องเก็บตังซื้ออ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า v3603tx จะมีขายอีกนานไหมครับพอดีต้องเก็บตังซื้ออ่ะครับ

อยากทราบว่า v3603tx จะมีขายอีกนานไหมครับพอดีต้องเก็บตังซื้ออ่ะครับ
    น่าจะได้ประมาณกลางเดือนกุมภาพันธ์อ่ะครับกลัวของหมดอ่ะครับตกรุ่นไม่ว่าช่วยบอกทีนะครับ
    เผื่อบางทีจะได้ไปกู้เค้ามาก่อน อิอิ

ตกไปรุ่นใหม่ที่สเปคดีกว่าราคาเท่าเดิมเดี๋ยวมันก็มาครับอบย่าไปรีบร้อน ถ้าไม่รีบใช้ครับ

Comment

Originally posted by เจ้าชายกบ View Post
      ตกไปรุ่นใหม่ที่สเปคดีกว่าราคาเท่าเดิมเดี๋ยวมันก็มาครับอบย่าไปรีบร้อน ถ้าไม่รีบใช้ครับ
      ช่าย ๆ

Comment

อืมเห็นด้วยจะซีเรียสทำไม ไงรอได้ของดีกว่าอยู่และ

Comment

อะไรที่ขายได้ขายดีมีกำไร เค้าคงไม่หยุดขายง่ายๆหรอก เสียของเปล่าๆ

Comment

กพ มี งานคอม ครับ รอ สอย ดีกว่า

Comment

Working...
            X