Announcement

Collapse
No announcement yet.

K9A2 platinum หา router ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• K9A2 platinum หา router ยังไงครับ

รบกวนผู้รู้ด้วยครับ เพิ่งได้ m/b+amd5200+ram2g+hdd250g แล้วลงทุกอย่างครบหมดแล้ว แต่พอจะเล่นnetเหมื่อนว่าlanกับrouterหากันไม่เจอไม่ทราบว่าจะเป็นกับอะไรเพราะm/bตัวอื่นก็ไม่เคยเจอจะเกี่ยวกับbioหรือเปล่า รบกวนผู้รู้ด้วย คือผมใช้adslของtotครับ

เซ็ต Default Gateway ให้เป็น IP ของ Router ครับ

Comment

ถ้ามีไอคอนการ์ดแลนอยู่ก็เซตเป็น auto ครับ ในการณีที่ router เป็น Gatway ด้วย

Comment

มองเห็นแล้วครับ คือผมลืมลงdriverครับ ขอบคุณมากๆครับ รักทุกคนเลย รักเด็กด้วย

Comment

Originally posted by gbankts View Post
          มองเห็นแล้วครับ คือผมลืมลงdriverครับ ขอบคุณมากๆครับ รักทุกคนเลย รักเด็กด้วย

Comment

Originally posted by gbankts View Post
            นายสุดยอดมาก

Comment

Working...
            X