Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฆ่าบอส ด่านนี้ผ่านยังไงคับ crysis

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไมมันยิงนัดที่สองไม่ได้ log เป้าแขนที่ 2 ไม่ได้ ทำไม ??????
    ก็ทำเหมือนๆ กับแขนแรกนี่...?????งงงงงงง??????

Comment

-*- ต้องรอเพื่อนเราปลดบาเรียแขนมันก่อนครับ ปกติมันจะมีบาเรียสีฟ้าๆอยู่ ตอนนั้นเราก็ยิงคุ้มกันเพื่อนเราไปจนมันบอกให้ยิงก็ค่อยยิงครับผม

Comment

Originally posted by mond View Post
        ฆ่าบอส ด่านนี้ผ่านยังไงคับ crysis ต้องใช้อะไรยิงคับ ปืนที่ได้มาดันยิงไม่ออก มันขึ้น NO TARGET LOCKED อ่ะคับ ช่วยที............
        คนในลายเซ็นท่านชื่ออะไรหรอครับ

Comment

ด้านเรือ

ด้านเรือผ่านอย่างไงครับ ผมเล่นติดด้านนี้อะครับ

www.tarad.com/gamemsu

Comment

Originally posted by วีระชัย View Post
            ด้านเรือผ่านอย่างไงครับ ผมเล่นติดด้านนี้อะครับ

www.tarad.com/gamemsu
            ถ้าติดตรงที่ถล่มเรือหล่ะก็ ให้ลงมาจากเรือ แล้วมองไปที่เรือ แล้วกด B คลิ๊ก mouse แล้วจะมีเครื่องบินมาถล่มเรือให้เราครับ

Comment

Originally posted by l2el3irtl4 View Post
              -*- ต้องรอเพื่อนเราปลดบาเรียแขนมันก่อนครับ ปกติมันจะมีบาเรียสีฟ้าๆอยู่ ตอนนั้นเราก็ยิงคุ้มกันเพื่อนเราไปจนมันบอกให้ยิงก็ค่อยยิงครับผม
              รอมันนานไหมตอนปลดบาเรียนะ เรายิงพวกตัวเล็กๆ หมดแล้วเห็นเครื่องบินมันชี้เป้าด้วยแสงสีแดงๆ ที่แขนมันแล้วบอกว่าให้ใช้ TAC ยิง แต่มันไม่ล็อกเป้าสักกะทีเล็งอยู่ทั่วทั้งแขนทั้งตัวไม่เห็นขึ้นเหมือนแขนแรกเลย วิ่งเล่นอยู่ตั้งนานก็ไม่ได้...??? งงงง ปวดหัว .... ทำไม...

Comment

รูปบน ใช้บาซูก้ายิงครับ แต่รูปล่างนนี้ต้องปืนพกประจำกายครับ ยิงจะไม่ตาย มันจะมีเด็กหัวแดงโผล่มาแทน

Comment

Working...
                X