Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอซื้อแผ่นวินโดร์ Dark Edition หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอซื้อแผ่นวินโดร์ Dark Edition หน่อยครับ

ใครมีแผ่น แผ่นวินโดร์ Dark edition ผมขอซื้อหน่อยครับ คือ บ้านผมไม่ได้ติดเน็ตเลยหาโหลดไม่ได้ครับ แล้วผมอยู่ต่างจังหวัดครับเลยไม่มีให้หาซื้อ ใครมีขาย ผมขอซื้อหน่อยครับ โทร 086 683 6684 โทรมาทิ้งเบอร์ไว้เดียวผมโทรกลับเองครับ ผมขอซื้อเป็นแผ่น นะครับ เอาแบบใส่แผ่นแล้วลงได้เลยนะครับ ขอบคุณมากครับ ช่วยหน่อยนะครับ
    อยากได้จิงๆๆๆ

ดันครับ ช่วยหน่อยครับ

Comment

ใน siambit ก็มีหนิครับลองไปโหลดดูซิ

Comment

Originally posted by Deenkung View Post
        ใน siambit ก็มีหนิครับลองไปโหลดดูซิ
        เค้าโหลดไม่ได้นิครับ ช่วยดัน

Comment

บ้านผมไม่มีเน็ตครับ อยากโหลดเหมือนกัน พอดีจะติดดันไม่มีคู่สายอ่ะครับ ขอบคุณครับ

Comment

อยู่ จ.ไรคับ ถ้าอยู่ใกล้ให้ฟรี

Comment

ชุมพรครับ

Comment

ขอบคุณมากครับทุกๆคน ทมีคนติดต่อมา1คนแล้วเดียวจะโทรไปหาดูครับ

Comment

นึกว่าอยู่ใกล้ลาว (เลย)มีเยอะเหมียนกันแต่ไม่ได้ใช้อ่ะ

Comment

อยู่ไกล..อิอิ

Comment

ผมอยู่สุราษครับ อยากได้เวอร์ชั่นไหนครับ ผมมี dark3/dark5/dark6/dark6 refix/dark6.5/darklite
                      อยากได้ตัวไหน PM มาครับ ผมส่งให้ไม่เอาค่าแผ่นครับ ฟรี

Comment

Originally posted by dukdikza View Post
                        ผมอยู่สุราษครับ อยากได้เวอร์ชั่นไหนครับ ผมมี dark3/dark5/dark6/dark6 refix/dark6.5/darklite
                        อยากได้ตัวไหน PM มาครับ ผมส่งให้ไม่เอาค่าแผ่นครับ ฟรี
                        เจ้าพ่อ dark ตัวจริงมาเองเลย

Comment

PM กลับไปแล้วนะครับ ส่งที่อยู่มาเลยครับท่าน

Comment

Originally posted by ปฐมวงศ์ View Post
                            เจ้าพ่อ dark ตัวจริงมาเองเลย
                            แหมๆ เขินนะครับ ผมแค่ชอบเลยสะสมวินโดว์อะครับ

Comment

น่าเห็นใจนะครับน่าเเจกให้ฟรีมากกว่าโหลดเเผ่น CD-R ถูกๆ ครับไว้ผมว่าง ๆ PM มานะครับบ้านเลขที่จะส่งเเผ่นไปให้

Comment

Working...
                              X