Announcement

Collapse
No announcement yet.

ครีเอทีพ M5300 5.1 CH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ครีเอทีพ M5300 5.1 CH

เล่นเกม ดูหนัง ดีมั้ย
    มีลำโพง5.1ที่ดีกว่านี้อีกหรือปล่าว
    แล้วเจ้าM/Bผมมันมี 7.1 CH Windows® Vista™ Premium Level HD Audio (ALC888 Audio Codec)

จะต่อกับลำโพง5.1โดยไม่ต้องใช้การ์ดเสียงได้มั้ยครับ

ถ้าบอร์ดท่านมี แจ็ค เสียง 6รู ก็เป็นอันใส่ได้ครับ เสียบ เขียว ดำ ส้ม

Comment

5300 5.1 Creative อยากรู้คุณภาพ เมื่อเทียบกับ 5.1 x1300 Microlab เหมือนกันครับ

ต่อกับ Sound on ได้เลยครับ คุณภาพเสียงที่ได้จาก Sound on ระดับปานกลางครับ

Comment

ผมใช้อยู่ครับตอนซื้อมาแรกๆผมว่าเสียงมันต่างกับลำโพงตัวเก่าราวฟ้ากับเหวเลยครับ ความรู้สึกเวลาเล่นเกมนี่ต่างไปจากเดิมเลยทีเดียว แต่ฟังเพลงยังไม่ค่อยพอใจเท่าไหร่ตอนนี้เลยอยากลองไปเล่น Microlab X3 เหมือนกันครับ

Comment

Originally posted by touchz View Post
          5300 5.1 Creative อยากรู้คุณภาพ เมื่อเทียบกับ 5.1 x1300 Microlab เหมือนกันครับ

ต่อกับ Sound on ได้เลยครับ คุณภาพเสียงที่ได้จาก Sound on ระดับปานกลางครับ
          เรื่องเบส M5300 จะขับได้ไม่แน่นเท่าตู้ของ Microlab ครับ เท่าที่ไปยืนฟังมา เพราะผมก็สนใจที่จะซื้อ
          5.1มาใช้ ว่าจะลองหา Edifier ฟังเทียบอีกซักตัวเหมือนกันครับ

Comment

Working...
          X