Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอตัวไหนดีกว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอตัวไหนดีกว่าครับ

Spark ATI Radeon X1950 GT กับ GF 7900 GS

Originally posted by IRON View Post
    Spark

ยี่ห้ออื่น ดีกว่า Spark ห่วยแตก
    Last edited by battlecruiser; 26 Mar 2007, 18:50:05.

Comment

พอๆกันแต่ X1950 GT เปิดลบรอยหยัก+hdrได้ครับ

Comment

7900 gs galaxy ครับ
        ไม่แพง แรงใช้ได้เลย

Comment

7900 gs มานก่แรง ที่คะแนน อ่านะคับ

แต่ ใช้จริง ก่ ชิล ชิล พอๆ กัน แต่ ati กินกว่า แต่คะแนน จาสู้ 7900 gs ไม่ได้อ่าคับ

Comment

Spark สมันก่อนนิยมกันเยอะครับ แต่โดน กลาสีเบียดเพราะใช้ ของที่มีคุณภาพดีกว่าทน

Comment

X1950 GT Spark ก็ใช้ได้ครับ ไม่งั้นก็ sapphire

Comment

1950 ก็โอเคนะ

Comment

Originally posted by Guest View Post
                  1950gt มีด้วยเหรอ
                  แล้วมี 7900 xt ไหมอ่ะ
                  1950GT มี core/mem น้อยกว่าตัว Pro

ส่วน 7900XT ยังไม่มี

Comment

แล้ว 1550 ดีไหม ว่าจะเปลี่ยนมาแทน5500 ตัวเก่า

Comment

Originally posted by Guest View Post
                      แล้ว 1550 ดีไหม ว่าจะเปลี่ยนมาแทน5500 ตัวเก่า
                      กี่บาทหนอ ช่วงนี้ชักไม่ได้จำราคาของ

หาพวก 6600GT มือ2ก็ได้ ไม่กี่บาทเอง ไม่เกิน 2000

ลองไปด้อมๆมองๆร้าน HWH อาจได้ ถูกๆด้วย เพาะ มันดั้มราคา GF6 ของ GALAXY

ส่วนตอนนี้ของเหลือใหม ผมไม่รู้นะ
                      Last edited by battlecruiser; 26 Mar 2007, 23:04:52.

Comment

กาแล็คซี่ดีกว่าครับ

Comment

SPARK 1950 GT ใช้ไม่ค่อยได้เรื่องครับ

Comment

ชอบX1950Gt ออก sapphire โลด ครับ งามกว่า

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                              กี่บาทหนอ ช่วงนี้ชักไม่ได้จำราคาของ

หาพวก 6600GT มือ2ก็ได้ ไม่กี่บาทเอง ไม่เกิน 2000

ลองไปด้อมๆมองๆร้าน HWH อาจได้ ถูกๆด้วย เพาะ มันดั้มราคา GF6 ของ GALAXY

ส่วนตอนนี้ของเหลือใหม ผมไม่รู้นะ
                              เคยถาม 1550 ประมาณ 2-3000ได้
                              เลยว่าจะหันมาเล่น7600 gs แทนเลยดีไหมเพราะรุ้สึกจพเพิ่มอีกไม่กี่ตัง

Comment

Working...
                              X