Announcement

Collapse
No announcement yet.

EACAN (A-600II) ที่1000ทิพ ร้านไหนมีขายคับ !!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EACAN (A-600II) ที่1000ทิพ ร้านไหนมีขายคับ !!!!

SPK(2.1) EACAN 4500W. (A-600II) ที่ 1000ทิพ หาซื้อได้ที่ร้านไหน บ้างคับ

ขอบคุณที่ให้คำตอบคับผม ^^

แป่ว มะมีคน ตอบเลย

หรือว่ามันไม่มีขายที่ 1000ทิพ -*-

Comment

มีร้านใหนขายมั่งครับ

Comment

มีครับ แต่ผมจำไม่่ได้ร้านไหน ไม่รู้จะบอกยังไง

แต่ยืนยันว่ามีครับ

Comment

เคยไปซื้อมานานและจำชั้นไม่ได้อ่า แต่อยู่ชั้นบนๆ

Comment

เด๋วไปเดินหาครับ

Comment

รองถามร้านที่นู้นดูว่ามีร้านใหนขายมั้งครับ
              เค้าจะรู้กัน
              ผมก็เคยไปหาอยู่ครึ่งวัน ตัวนี้และ เหลืออยู่ตัวเดียวตอนนั้น
              ต้องลองไปserwayดูครับ

Comment

ขอบคุณคับ ต้องไป ค้นหา -*-

Comment

จำชื่อร้านไม่ได้ แต่ร้านจะอยู่ประมาณไม่ ชั้น3 ก็ 4 ออกจากบรรไดเลื่อน เดินไปทางซ้าย ถึงตรงกลางของตึก จะมีซอยย่อยทางขวา มองไปก็เห็นมีลำโพงตั้งอยู่ ประมาณล็อคสุดท้าย

Comment

Originally posted by ขงเบ้ง View Post
                    จำชื่อร้านไม่ได้ แต่ร้านจะอยู่ประมาณไม่ ชั้น3 ก็ 4 ออกจากบรรไดเลื่อน เดินไปทางซ้าย ถึงตรงกลางของตึก จะมีซอยย่อยทางขวา มองไปก็เห็นมีลำโพงตั้งอยู่ ประมาณล็อคสุดท้าย
                    ขอบคุณมากคับผม

Comment

ท่านมาคซ่า เมื่อซื้อเเล้ว เทสดูเเล้วโอเคก็อย่าลืมมาโพสนะครับ ผมก็เล็ง 400r หรื่อไม่ ก็ 600นี้ละตอนี้ ผมไช้ A220 อยู่เบสสุดยอดไนราคา800 เเต่ เสียงอื่นไม่ไหว ไช้foobarเทสดูเเล้วเสียงเหมือนลำโพงขาดเลย

Comment

Originally posted by hipnote View Post
                        ท่านมาคซ่า เมื่อซื้อเเล้ว เทสดูเเล้วโอเคก็อย่าลืมมาโพสนะครับ ผมก็เล็ง 400r หรื่อไม่ ก็ 600นี้ละตอนี้ ผมไช้ A220 อยู่เบสสุดยอดไนราคา800 เเต่ เสียงอื่นไม่ไหว ไช้foobarเทสดูเเล้วเสียงเหมือนลำโพงขาดเลย
                        ได้คับ แต่ไม่รู้จะหาได้หรือ เปล่า ถ้าหาไม่ได้คงเก็บเงินเพิ่มอีก นิดเล็ง Logitech Z4 ไว้คับ

Comment

ชั้น 2 ที่ขาย software เถื่อนอ่ะ เดินขึ้นบันได้จากชั้นล่างด้านหน้าขึ้นไป 3 ชั้น แล้วเลี้ยวขวาผ่านร้านขายเสื้อบอล ตรงต่อไปจะเห็นร้านคูหาเดียว ด้านขวามือ ที่ขายลำโพง ถ้าไม่เจอลองดูชั้น 3 ครับ (จำไม่ได้ว่าชั้นไหน) ผมเคยซื้อมาฟัง ฿2,500- เสียง กลาง-ต่ำดีมาก เสียงสูงพอใช้ได้ เวลาซื้อควรเลือกดูจากกล่องใหม่ๆเลย แล้วขอแกะกล่องมาดูก่อนว่าดอกลำโพงมันบุบหรือยับมั๊ย ยางรองตู้ลำโพงยังอยู่ดีมั๊ย แค่นี้ครับ
                          รุ่นนี้ชอบตรงตัวจ่ายไฟมันเป็นเทอร์ลอยด์กลมๆ จ่ายไฟได้เต็มวัตส์ดีครับ

Comment

Originally posted by Spammer View Post
                            ชั้น 2 ที่ขาย software เถื่อนอ่ะ เดินขึ้นบันได้จากชั้นล่างด้านหน้าขึ้นไป 3 ชั้น แล้วเลี้ยวขวาผ่านร้านขายเสื้อบอล ตรงต่อไปจะเห็นร้านคูหาเดียว ด้านขวามือ ที่ขายลำโพง ถ้าไม่เจอลองดูชั้น 3 ครับ (จำไม่ได้ว่าชั้นไหน) ผมเคยซื้อมาฟัง ฿2,500- เสียง กลาง-ต่ำดีมาก เสียงสูงพอใช้ได้ เวลาซื้อควรเลือกดูจากกล่องใหม่ๆเลย แล้วขอแกะกล่องมาดูก่อนว่าดอกลำโพงมันบุบหรือยับมั๊ย ยางรองตู้ลำโพงยังอยู่ดีมั๊ย แค่นี้ครับ
                            รุ่นนี้ชอบตรงตัวจ่ายไฟมันเป็นเทอร์ลอยด์กลมๆ จ่ายไฟได้เต็มวัตส์ดีครับ
                            ขอบคุณมากคับ เด๋ว วันเสาร์ หน้าจะไปเดินดูคับ เดินขึ้นบันได ข้างๆร้าน S&P ใช่ไหมคับ

Comment

เห็นที่ชั้น 4 มีขายครับ Eacan มีเกือบครบทุกรุ่น

Comment

Working...
                              X