Announcement

Collapse
No announcement yet.

์Nvidia 169.28 beta ผมลงแล้วอยากจะกรี๊ดดดด...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

cpu เท่าไรกันอะ ผม 4200+ coh ไม่ค่อยพุ่งเท่าไรนะ เวลาซูมนี่แทบจะ เกือบ 20 fps เสียดายลบไปแล้ว ไว้เอามาลงจะเอาตัวนี้มาลองดู

Comment

ว่าแต่ ของผม 7600gt ลงแล้วจะดีขึ้นไหมครับ อย่างงี้ต้องลองครับ

Comment

สุดยอดเดี๋ยวลองเลยดีกว่าเล่นเกมนี้พอดี...ขอบคุงคับ

Comment

อ๊ายยยยยยย เจอพวกเดียวกันละฮ้า

Comment

Originally posted by RONAN View Post
            สุดยอดเดี๋ยวลองเลยดีกว่าเล่นเกมนี้พอดี...ขอบคุงคับ
            ผลเป็นไงบ้างท่าน เอามาแฉบ้างนะท่าน

Comment

กรี๊ดด... -*-

Comment

กรี๊ดด้วยยยย อย่างนี้ คืนนี้ต้องโดนบ้างอ่ะ

ว่าแต่ เกมเดียวที่เพิ่มเหรอครับ หรือว่า อื่นๆ ด้วย

Comment

กรี้ดดดดดดดดดดดด

Comment

ไดร์เวอร์ที่ใช้ทดสอบเกมส์ UT3 กับ Unreal Techongy ดีที่ดีสุด ตัวไหนเอ๋ยยย

Comment

Originally posted by meen182 View Post

ไดร์เวอร์ที่ใช้ทดสอบเกมส์ UT3 กับ Unreal Techongy ดีที่ดีสุด ตัวไหนเอ๋ยยย
                      171.17 ดีที่สุดใช่ไหมท่าน ................. เดี่ยวขอโหลดเทสสักครู่

Comment

Originally posted by mammothxp View Post
                        171.17 ดีที่สุดใช่ไหมท่าน ................. เดี่ยวขอโหลดเทสสักครู่
                        อิอิ
                        ปล.ไม่ได้อ้างอิงทุกเกมส์นะครับ เฉพาะ UT3 เท่านั้น
                        Last edited by meen182; 4 Apr 2008, 08:56:31.

Comment

ผลมาแล้วครับ 171.17 ใกล้ๆ กันครับ .................. แต่ก็ดีกว่า 169.21 ที่ผมใช้มาสามเดือน
                          Attached Files

Comment

Originally posted by mammothxp View Post
                            ผลมาแล้วครับ 171.17 ใกล้ๆ กันครับ .................. แต่ก็ดีกว่า 169.21 ที่ผมใช้มาสามเดือน
                            จะให้ดีลองปรับประสิทธิภาพการ์ดจอการแสดงผลเป็น Performance ด้วยนะครับ แรงขี้แตก!!

Comment

ผลเป็นไงบ้างท่าน เอามาแฉบ้างนะท่าน
                              ลองแล้วนะคับ เทสอยู่หลายรอบมากๆ เมื่อคืนนอนตี3 มัวแต่เทสนี่แหละ
                              สเปกผม E4500 XFX8800GT 640/950 Ram2G ทุกอย่างเดิมๆ(OCไม่เป็นT_T)
                              ปกติผมเล่น COH opposing fronts ที่ความละเอียด1440*900 จอ22นิ้ว เปิดสุดๆทุกอย่าง
                              Driverปกติที่แถมมา Avg=64 Max=75 Min=31
                              ลองอันใหม่...ผลคือ Avg=69 Max=75 Min=37

สรุปคือดีขึ้นนะคับแต่ไม่ได้มากสุดๆเหมือน จขกท. แต่ได้Avg เพิ่มมาก็OKแล้วคับ...^_^

Comment

Originally posted by RONAN View Post
                                ลองแล้วนะคับ เทสอยู่หลายรอบมากๆ เมื่อคืนนอนตี3 มัวแต่เทสนี่แหละ
                                สเปกผม E4500 XFX8800GT 640/950 Ram2G ทุกอย่างเดิมๆ(OCไม่เป็นT_T)
                                ปกติผมเล่น COH opposing fronts ที่ความละเอียด1440*900 จอ22นิ้ว เปิดสุดๆทุกอย่าง
                                Driverปกติที่แถมมา Avg=64 Max=75 Min=31
                                ลองอันใหม่...ผลคือ Avg=69 Max=75 Min=37

สรุปคือดีขึ้นนะคับแต่ไม่ได้มากสุดๆเหมือน จขกท. แต่ได้Avg เพิ่มมาก็OKแล้วคับ...^_^
                                ------------------------
                                โห ... ผมว่าของท่านมันยันเกย์อยู่แล้วนะเนี่ย

ผมทดสอบที่ความละเอียด 1280 x 1024 85Hz. จอ CRT บ้านๆ ครับ และปรับได้สุดเพียงเท่านี้

ความละเอียดท่านสูง แล้วเปิดสุด ได้ขนาดนี้มันก็แทบจะสุดๆ ของการ์ดจอแล้วนี่ครับ ... อิจฉาหงะ

Comment

Working...
                                X