Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้งานเกี่ยวกับกราฟิก/ตัดต่อวีดีโอ จัดให้ทีคับงบ 2หมื่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้งานเกี่ยวกับกราฟิก/ตัดต่อวีดีโอ จัดให้ทีคับงบ 2หมื่น

ใช้งานเกี่ยวกับกราฟิก/ตัดต่อวีดีโอ ประมาณนี้อ่าครับ
    ช่วยจัดให้หน่อยคับอยากอื่นผมได้หมดแล้วครับเหลือแต่ ซีพียู เมนบอร์ด แรม การ์ดจอ งบ 2หมื่น บวก/ลบ 3พันครับ

ซีพียู-
    เมนบอร์ด-
    แรม-
    การ์จอ-

Originally posted by superbird View Post
    ใช้งานเกี่ยวกับกราฟิก/ตัดต่อวีดีโอ ประมาณนี้อ่าครับ
    ช่วยจัดให้หน่อยคับอยากอื่นผมได้หมดแล้วครับเหลือแต่ ซีพียู เมนบอร์ด แรม การ์ดจอ งบ 2หมื่น บวก/ลบ 3พันครับ

ซีพียู- Q9300 10000
    เมนบอร์ด- ASUS P5Q PRO 4800
    แรม- ROX 800 2Gx2 2800
    การ์จอ- HD3850 3900 พอแล้วครับกับงานที่บอก
    .

Comment

ขอบคุณพี่วิกร มากคับ ^^

Comment

Working...
      X