Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับซิ้ง CPU 2 ตัวนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับซิ้ง CPU 2 ตัวนี้

สวัสดีครับผมอยากจะถามความคิดเห็นเราชาว OCZ นะครับว่าซิ้ง CPU 2 ตัวตัวไหนดีกว่ากันนะครับ คือผมจะเอาไปใส่เครื่องผม นะครับ เครื่องผมสเปกตามนี้คร่าวๆ amd 3200+ Socket A
    อยากรู้นะครับว่าตัวไหนมันลดลงได้มากว่ากันเพราะผมใช้ซิ้งเดิมมัน 55-65 คับ
    เพราะราคา2 ตัวนี้มันเท่ากันอ่าครับ 1750 บ

HYPER 6+

Comment

เหมือนข้างบน อีกคน

กล้าตอบ แบบนี้เลย เพราะใช้อยู่ทั้งสองตัว

Comment

Scythe ANDY SAMURAI แนะนำของใหม่ๆคับ ดีกว่า 2 ตัวที่ว่า 100 % งิงิ

Comment

็Hyper 6+ครับ ก่อนซื้อดูด้วย ว่าบอร์ดมีรูป่าว ถ้าไม่มีซื้อมาแล้วจะใส่ไม่ได้นะครับเดี๋ยวเสียเงินฟรี

ว่าแต่ ตัวGigabyteนี่ ผมไปดูมาแล้ว มันออกมาหลังๆนี่ใส่Socket A ไม่ได้แล้วนะครับ มันตัด Package ขาล๊อคของSocket A ออกแล้วเอาAM2 ใส่แทน (ไปดูที่ร้านJediมาสักพักใหญ่ๆแล้วครับ)

ยังไงลองดูThermal Take Silent Tower ดูก็ดีนะครับผมใช้อยู่

Comment

อิอิ socket A ตัวเก่าผมยัง Thermaltake TR2 ที่มันฐานทองแดงอยู่เลย แต่ลดไปได้ 7องศา ครับ เลยอัดสมพร 2200+ ไป 1.7 แน่ะ

Comment

แล้ว Hyper 6 นี่มันซ้ายหรือขวาอ่ะคับ ม่ายรุจัก

Comment

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
                แล้ว Hyper 6 นี่มันซ้ายหรือขวาอ่ะคับ ม่ายรุจัก
                ด้านขวา ครับ

Comment

Working...
                X