Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง cpu & vga

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง cpu & vga

คือพี่น้องครับ ขณะนี้ผมใช้ Q8200 อยู่เดิมๆไม่ลากครับ เพราะบอร์ดผมมันลากไม่ไป -*-
    แต่ผมมีแผนจะสอย HIS 4870 ICEQ4+Turbo ผมจึงอยากถามว่า มันจะคอขวดไม่ท่าน
    เพราะ cpu ผมcore มันไม่ได้แรงอะไรมากมาย โปรดชี้แนะทีครับ กัวมันรีดพลังการ์ดจอไม่หมด

พอใหว

Comment

ไหวแค่ไหนอ่าท่าน อยากให้มันขับพลังออกมาให้คุ้มกับ ค่าตัวการ์ดหนอ่ย -*-

Comment

Originally posted by johnxe View Post
        ไหวแค่ไหนอ่าท่าน อยากให้มันขับพลังออกมาให้คุ้มกับ ค่าตัวการ์ดหนอ่ย -*-
        งั้นก็ Q8200 @ 3.0 GHz ขึ้นไปนะ

Comment

บอร์ดลากม่ายปาย T-T ทำจาย

Comment

Q8200 เดิมๆ ก็แรงมากมายก่ายหน้าผากแล้วครับ

Comment

จิงหยอ -0-

Comment

จริงดิครับ

ไม่จริงเอา CPU มาปาหน้าบ้านผมเลย มั้ยย [ ห่อกันกระแทกด้วย]

Comment

Working...
                X