Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spec แบบนี้ใครเคยเอาเล่น DotA แล้วบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spec แบบนี้ใครเคยเอาเล่น DotA แล้วบ้างครับ

P4 2.0
    Ram 256+256
    GF Fx5200

คือว่าอยากทราบว่าถ้าเอาเล่น DotA ได้มั้ยครับ ใครใช้ สเปคประมาณนี้หรือใกล้เคียง

มาแชร์ประสบการณ์หน่อยได้มั้ยครับ ถ้าได้จะเอา Hd มาให้เค้าจั๊มข้อมูลให้ครับ

ถ้าไม่ได้ สเปคขั้นต่ำมันใช้เท่าไรหรอครับเกมส์นี้

เคยใช้ celeron 2.13
    แรม 256*2
    GF FX5500 เล่นได้อ่ะ ปรับเกือบสุด

ของแบบนี้มันอยู่ที่เน็ตมากกว่า

Comment

Adsl 256kb เองครับ

จะเล่นได้มั้ยนี้

เอาไว้เล่น Offline ก็ได้นะครับ เพราะว่าจะหัดเล่นให้คล่อง ๆ control ให้คล่อง ๆ หน่อย

เลยจะลองไปลงที่บ้านนะครับ เวลามาเล่นที่ทำงานจะได้ไม่โดนด่า Noob T_T

Comment

ได้สิครับเพราะว่าผมก็ขายเครื่อง spec แบบคุณไปหนะเขาก็บอกว่าเล่น ok เลย (Dot A)

Comment

ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวยืม Hd เล็กของร้านไปจั๊มที่บ้าน

Comment

เพื่อนมันใช้ fx5500 แรม 512+256 ก็เล่นได้แล้ว

P4 2.0
            Ram 256+256
            GF Fx5200
            คงปรับได้กลางๆ อ่ะ อย่างน้อยก็ดีกว่าไปนั่งเล่นร้านเกม

Comment

ถามหน่อยดิ ไครก็ได้ตอบ ที่ ไอ้ dota นี้มันคืออะ ไร ไม่ค่อยได้เล่นเกมส์อะ วันๆทำแต่งาน ตอบผมหน่อยครับ

Comment

แฟนผมเค้าเล่น Duron 1.1Ghz 128*2 GF4MX400 อ่ะครับ

Comment

fx 5200 ไม่ลื่นเท่าไรอะครับ เคยใช้อยู่ ภาพมันไม่ต่อเนื่อง

Comment

p4 2.0 Ghz
                    ram 256+256
                    fx5200

เล่นได้ครับ ปรับสุดด้วย

เล่นมาแล้ว

เพราะอดีตก็ spec นี้ แถมเน็ต adsl 256k เท่ากันอีก

เล่นเกมไปด้วยโหลดบิตด้วยยังไม่ดีเลย์เลยครับ

Comment

โห่ที่มหาลัยผม P4 2.66 ram 128 VGA GF4MX440ยังซัดกันระเบิดเลย(สะดุดโค-ตะ-ระ)

Comment

โห่ที่มหาลัยผม P4 1.8 แรม 256 จอออนบอด
                        เรียน JAVA อยู่ พวกหลังห้องล่อกันกระจุยเป็นแถบๆ เค้าเต้อยังมีเลย
                        Last edited by mooh; 15 Dec 2006, 00:13:46. Reason: เพิ่มๆๆ

Comment

Originally posted by mooh View Post
                          โห่ที่มหาลัยผม P4 1.8 แรม 256 จอออนบอด
                          เรียน JAVA อยู่ พวกหลังห้องล่อกันกระจุยเป็นแถบๆ เค้าเต้อยังมีเลย
                          เหมือนกันเลย ขอให้มันเล่นได้กระตุกแค่ไหนก็จะเล่น(ได้แอบเล่นมันเป็นความสนุกอีกแบบนะจะบอกให้)
                          -*- สักพักอาจารย์เดินมา ขอบัตรนักศึกษาด้วย โดนไปซะ 555+

Comment

เล่นได้สบายๆ ครับ

เล่นเถอะๆ ไม่ลำยากเครื่องเท่าไรหรอก

sprint!!!!!!!!!

Comment

อิ ๆ จะมาบอกแทนว่าเค้าเล่นไม่ได้แล้วค่ะ

เพราะลงทุนยืม Harddisk เล็กจากร้านไปกะไปลงเต็มที่

สุดท้าย port usb มันคงเป็นรุ่นเก๋ากึก มันมองไม่เห็นเจ้า Hd นั้นซะ

สุดท้ายต้องซมซานกลับมาร้านให้เพื่อน ๆ ด่าว่า Noob ต่อไป เห็นแล้วขำดี ><"

Comment

Working...
                              X