Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-FI Xtreme Gamer FPS มีใครอยู่ไหมเป็นไงบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เครื่องเสียงถูกยัดเข้าไปในเคสไม่ได้ครับ อิอิ

Comment

ใช้กับลำโพง 5.1 เล่นเกมเสียงออกแจ่มดีครับ แต่ตอนนี้ขายไปแล้วกลับมาเล่น 2ZS แทน

Comment

ผมหมายถึง ถ้าต้องซื้อ Sound Card ราคา 11,900 บาท ก็ต้องมาซื้อลำโพงอีก 4000 กว่าบาท (บางคนเล่นโหดกว่านี้อีก)

รวมๆ แล้วก็ 15,900 บาท

ผมว่าน่าจะได้เครื่องเสียงดีๆ ตัวนึงเลยนะครับ ส่วนวิธีต่อ ก็มาถามคนในนี้เอา ผมไม่รู้

เหมือนที่มีคนเคยพูดไว้ (จำไม่ได้ว่าใครแต่ในบอร์ดนี้แหละ)

เครื่องเสียงกับคอม เกิดมามีหน้าที่คนละอย่างกัน

Comment

เครื่องเสียงจะต่อกับคอมก็ต้องมี sound ดีๆอีก
          = ="
          สรุปก็ต้องมี sound อยู่ดีแหละ

Comment

Originally posted by vrthestar View Post
            เครื่องเสียงจะต่อกับคอมก็ต้องมี sound ดีๆอีก
            = ="
            สรุปก็ต้องมี sound อยู่ดีแหละ

ตามนั้นคับผม

Comment

ก็ของคุณ ThePing ไง ^ ^

Comment

ใครบอก ใครสอน ให้ไปซื้อ x-fi ตัวเป็นหมื่น

ซื้อ x-music ก็พอ 3พันต้นๆ หรือ 2zs พันกว่าบาท

Comment

Originally posted by For Fun View Post
                  ก็ของคุณ ThePing ไง ^ ^
                  ตาบอยเป้นคนคนแรก ที่เปิดโอกาสให้ชาว ocz ได้มีโอกาศเป็นเจ้าของ x-fi ราคาถูก

Comment

-*-

Originally posted by For Fun View Post
                    ผมหมายถึง ถ้าต้องซื้อ Sound Card ราคา 11,900 บาท ก็ต้องมาซื้อลำโพงอีก 4000 กว่าบาท (บางคนเล่นโหดกว่านี้อีก)

รวมๆ แล้วก็ 15,900 บาท

ผมว่าน่าจะได้เครื่องเสียงดีๆ ตัวนึงเลยนะครับ ส่วนวิธีต่อ ก็มาถามคนในนี้เอา ผมไม่รู้

เหมือนที่มีคนเคยพูดไว้ (จำไม่ได้ว่าใครแต่ในบอร์ดนี้แหละ)

เครื่องเสียงกับคอม เกิดมามีหน้าที่คนละอย่างกัน
                    โดยส่วนตัวผมคิดว่า ลำโพงน่าจะเป็นส่วนที่มีราคามากกว่าซาวการ์ดนะครับ
                    ถ้าลำโพงดีแล้วค่อยมาอัฟซาวต่อ

ซาวตัวละ8000 เอามาฟังกะครีทีฟชุดละ 1000 แบเบอ

Comment

Working...
                    X