Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800gt หรือรอ9000ซี่รี่ดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800gt หรือรอ9000ซี่รี่ดีคับ

รบกวนสอบถามหน่อยคับว่าจะซื้อ8800gtตอนนี้หรือรอ9800gtดีคับ ตัดสินใจไม่ถูกคับ
    แล้วเจ้า9800gtมันจะมาประมาณเดือนไหนคับ ขอบคุณคับ

รีบหรือป่าว..
    ถ้ารีบก็ 8800GT...
    ถ้าไม่รีบก็รอ 9800GT อีก 2 - 3 เดือนมั้งไม่แน่ใจ...

Comment

Originally posted by getcools View Post
      รีบหรือป่าว..
      ถ้ารีบก็ 8800GT...
      ถ้าไม่รีบก็รอ 9800GT อีก 2 - 3 เดือนมั้งไม่แน่ใจ...
      นานเหมือนกันนะท่าน แล้วได้ข่าวว่า8800gtเนี่ยมันร้อนมากจริงป่าวท่าน

Comment

8800GT ถ้าซิ้งเดิมๆก็ร้อนจริงๆครับ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
          8800GT ถ้าซิ้งเดิมๆก็ร้อนจริงๆครับ
          แล้วต้องเปลี่ยนซิ้งไหมคับ หรือมีวิธีอื่น ถ้าเล่นเกมส์โหดๆ แต่ไม่คล็อก

Comment

เพราะเท่าที่ทราบมาเดือนหน้าจะออก 9600 แต่ไม่แรงเอาเลยล่ะ สงสัยออกมา support Dx10.1 กระมัง หรือไงหว่า
            ปล. ท่านjajaboss ลายเซ็น MSI ท่านแจ่มเป็ดมากมาย ใช่บ้านทรายทองป่ะท่าน อิอิ "ไปเอามาให้ตรู"

Comment

GeForce 9XXX น่าจะมาในเดือนกุมภาพันธ์ครับผม บางรุ่นอาจจะมีนาคม

Comment

Originally posted by pikky_potter View Post
                เพราะเท่าที่ทราบมาเดือนหน้าจะออก 9600 แต่ไม่แรงเอาเลยล่ะ สงสัยออกมา support Dx10.1 กระมัง หรือไงหว่า
                ปล. ท่านjajaboss ลายเซ็น MSI ท่านแจ่มเป็ดมากมาย ใช่บ้านทรายทองป่ะท่าน อิอิ "ไปเอามาให้ตรู"
                ตัูุ๊้้ฟุต ครับ

Comment

แต่จริงๆแล้ว ได้ข่้าวว่า 9600Gt พอๆกับ 8800GS แต่ต้องดูความสามารถในการ OC ด้วยละครับ

Comment

Originally posted by ase View Post
                    แล้วต้องเปลี่ยนซิ้งไหมคับ หรือมีวิธีอื่น ถ้าเล่นเกมส์โหดๆ แต่ไม่คล็อก
                    มีวิธีนึงก็คือว่า เข้าไปปรับพัดลมให้ทำงาน 100% ครับ เย็นขึ้นมากทีเดียว แต่ เสียงพัดลมมันดังหน่อยนะครับ

Comment

ซื้อ กาแลกซี่8800GT ดิ ตัวซิ้งค์ใหม่อ่ะ ที่ใช้ไฟ6พิน 2รูอ่ะ
                      ฟูลโหลดประมาน 70 ก่าๆ เอง ราคาประมาน 9000 บาท

รูปตัวนี้อ่ะ
                      Last edited by getcools; 25 Jan 2008, 18:38:01.

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                        มีวิธีนึงก็คือว่า เข้าไปปรับพัดลมให้ทำงาน 100% ครับ เย็นขึ้นมากทีเดียว แต่ เสียงพัดลมมันดังหน่อยนะครับ
                        ของท่านเป็นMsi8800ใช่ไหมคับ ตัวนี้แรงไหมคับ เล่นcrysis ภาพสวยไหม

Comment

ถ้าจะซื้อตอนนี้ 8800GT เลยครับ แต่ถ้ารอได้รอ 8800GS เพราะดูจากผลทดสอบแล้วแรงบี้มากับ 3870 เลยครับ

Comment

มีเงินจิงๆ ซื้อ 8800gts g92 ไปเลยครับแรงเย็น

Comment

Originally posted by TRIPPLE-X View Post
                              ถ้าจะซื้อตอนนี้ 8800GT เลยครับ แต่ถ้ารอได้รอ 8800GS เพราะดูจากผลทดสอบแล้วแรงบี้มากับ 3870 เลยครับ
                              8800gs นี้ราคาประมาณเท่าไหร่คับท่าน และแจะวางขายเดือนไหนคับ

Comment

Working...
                              X