Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSP ทำอะไรได้บ้างครับ แล้วราคาเท่าไหร่ครับตอนนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSP ทำอะไรได้บ้างครับ แล้วราคาเท่าไหร่ครับตอนนี้

เล่นเกม ดูหนัง ฟังเพลง ถ่ายรูป(ต้องติดเพิ่ม) 9ล9

Comment

Originally posted by sungod1422 View Post
      เล่นเกม ดูหนัง ฟังเพลง ถ่ายรูป(ต้องติดเพิ่ม) 9ล9
      พอจะทราบราคาไหมครับท่าน
      แผ่นเค้าใช้แผ่นไรครับ

Comment

เอา PSP ติดเทปกับกล้อง digital ก็ถ่ายรูปได้แล้ว อิอิ

Comment

เล่นเนตได้ด้วย

Comment

เพื่อน เพิ่ง ไปดู มาค้าบบ PSP สลิ่ม + เมม 4 เมก ในราคา 7200 ค้าบบ^^

Comment

เล่นเน็ตต้องชื้อไรเพิ่มไหมครับ

Comment

Originally posted by spidermay View Post
                เล่นเน็ตต้องชื้อไรเพิ่มไหมครับ
                ต้องอยุ่ในที่ไวไฟ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                  ต้องอยุ่ในที่ไวไฟ
                  อ่่อ
                  ปั้มน้ำมัน

Comment

Originally posted by Herulaya View Post
                    อ่่อ
                    ปั้มน้ำมัน

Comment

^
                      ^
                      ^
                      ตายพอดีกัน

Comment

นั้นดิครับ
                        แล้วความเร็วนี้พอกับไวเรทโน๊ตบุ้คไหมครับ
                        เล่นเน็ตใช้อะไรพิมตัวหนังสือครับ

Comment

ความเร็วก้ออยู่ที่ความเร็วเนตของคุนอ่ะครับว่าแรงแค่ไหน ราคาประมาน 6-7 พันได้นะครับรุ่นใหม่รุ่น slim

Comment

ถ้าคิดจะเอาไว้เล่นเนตผมว่าอย่าซื้อเลยครับ
                            ซื้อพวก eepc ไปใช้ดีกว่า เพราะมันไม่ค่อยเวิร์คหรอกครับ
                            แต่ถ้าคิดว่าจะเอาไว้ ดูหนังฟังเพลงเล่นเกมส์ ก็ซื้อเถอะครับ

Comment

ดูหนัง ครับ

Comment

Working...
                              X