Announcement

Collapse
No announcement yet.

โชว์พลัง Hynix FP-S6 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โชว์พลัง Hynix FP-S6 ครับ

สงสัยเป็นรุ่นน้องของชิบอดีตเทพอย่าง Hynix FP-Y5 เอิ๊กๆๆ
    ผมเห็นเลยซื้อมาลองครับ ราคา GB ละ 380 บาท ครับ
    แรม Blackberry บัส 800 ไหม้เคลมได้ ประกัน Asys (Advice)
    ไฟแรมสุดบอร์ดครับ 2.24 เองครับ อิอิ มีเวลาเทสน้อยครับเอาแต่ 8 MB ไปก่อน อิอิ ครับ

มาดูหน้าตามันครับ

ผลงานมันครับ

Validation

UPDATE ที่สามารถบูตเข้า OS ได้ครับ

UPDATE
    แรมเทพมีหนาวแล้วครับงานนี้ สามารถบูตจาก bios ที่บัส 1200 CL 5 ได้แต่เข้า OS ไม่ได้ คาดว่าไฟแรมไม่พอครับ เพราะมีแค่ 2.24 เองครับ อิอิ
    Last edited by อิมพีเรียล; 13 Mar 2009, 10:00:19.

ตาอิมเอามาขายต่อหน่อย แรงชิบบบบ

Comment

โอ้ววว แรมบ้านซิ่ง ได้ใจ

Comment

......แรงจังหว่า

Comment

55555

แรงดีจิงๆๆ
          Last edited by tonkla; 12 Mar 2009, 14:04:53.

Comment

ทำไมลุงหาแต่ ประกันไหม้เครมได้ มาลองอะครับ

Comment

BUS550 CL5 ไม่ธรรมดานะครับเนี่ย

Comment

ไมไม่เห็นรูปหว่า สงสัยแรงจัด มองตามไม่ทัน
                Last edited by zman; 12 Mar 2009, 15:37:38.

Comment

แรงดี ถ้าได้ไฟอีกหน่อย วิ่ง 1200 แน่ๆ อิอิ...

Comment

Originally posted by saikano View Post
                    ตาอิมเอามาขายต่อหน่อย แรงชิบบบบ
                    ตลอด
                    Originally posted by hugnoi View Post
                    โอ้ววว แรมบ้านซิ่ง ได้ใจ
                    ็HTPC ผมแอบแรงครับ น้า
                    Originally posted by converseboy View Post
                    ......แรงจังหว่า

Originally posted by tonkla View Post
                    55555

แรงดีจิงๆๆ

Originally posted by Chodose View Post
                    ทำไมลุงหาแต่ ประกันไหม้เครมได้ มาลองอะครับ
                    กันนี้ต้องไปถาม asys ครับลุง ทำไมถึงประกันไหม้
                    Originally posted by ps000000 View Post
                    BUS550 CL5 ไม่ธรรมดานะครับเนี่ย

Originally posted by zman View Post
                    ไมไม่เห็นรูปหว่า สงสัยแรงจัด มองตามไม่ทัน
                    แก่แล้วก็งี้แหละ เอิ๊กๆๆ
                    Originally posted by one View Post
                    แรงดี ถ้าได้ไฟอีกหน่อย วิ่ง 1200 แน่ๆ อิอิ...
                    สงสัยต้องไปใช้ขุมพลัง UD3R เอิ๊กๆๆ มีลุ้นอยู่ครับ

Comment

Originally posted by one View Post
                      ไม่ใช่ครับต้อง แรงดี ถ้าได้ไฟอีกหน่อย แต๊ป แน่ๆ อิอิ...

Comment

อย่าให้ตาอิมอัดไฟเกิน2.3 พังทุกตัว อิอิ

Comment

แรมเทพมีหนาวแล้วครับงานนี้ บูตที่บัส 1200 ได้ แต่เข้า os ไม่ได้

ขอไฟแรมเพิ่มด่วน อิอิ

Comment

รอชม step2

Comment

เทพอีกแล้ว

Comment

Working...
                              X