Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมลงโปรแกรมwindows sideber แล้วใช้ไม่ได้อะครับช่วยบอกวิธีลงหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมลงโปรแกรมwindows sideber แล้วใช้ไม่ได้อะครับช่วยบอกวิธีลงหน่อย

ผมลงแล้วมันใช้ไม่ได้อะครับมันต้องลงโปรแกรมอื่นอีกด้วยไหมครับวอนท่านเทพช่วยตอบหน่อยครับ
    ผมใช้ Windows XP Professional Truefaster Edition V.4 ครับ เป็นเพราะวินโด้มันใช้ไม่ได้หรือเปล่าครับ ท่านเทพรู้ช่วยบอกหน่อยนะครับว่าต้องทำยังไงถึงลง Windows sideber ได้จะขอบพระคุณเป็นอย่างสูงเลยครับ ^^

Windows sideber ที่ว่ามันรันบน vista เท่านั้นมิไช้หรืครับ

Comment

แต่ผมเห็นคนที่ใช้XPก็ใช้ได้นะครับแต่มันต้องลงอะไรอีกไม่รู้อะครับ*-* วอนท่านเทพคนต่อไปแนะนำ

Comment

ไปลองหาของ sKz ตัวที่โมแล้วมาลงสิ ใช้ได้

Comment

ถ้าจะใช้sideberต้องลงวินโด้ตัวนั้นหรอครับ เราโหลดมาลงเองไม่ได้ใช่ไหม รอท่านเทพคนต่อไป-

Comment

อยากรู้เหมือนกัน

Comment

ที่ว่าใช้ไม่ได้ มันยังไงล่ะครับ
              มันไม่รันเอง หรือรันแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น

Comment

Originally posted by spynet View Post
                ที่ว่าใช้ไม่ได้ มันยังไงล่ะครับ
                มันไม่รันเอง หรือรันแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น
                ใช่ครับรันแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นครับ รอท่านเทพคนต่อไปอยู่นะครับ T^T

Comment

ลองหาโปรแกรมนี้มลงดูนะครับ alky_1.1

Comment

Originally posted by pao054 View Post
                    ลองหาโปรแกรมนี้มลงดูนะครับ alky_1.1
                    ขอบคุณมากๆครับท่านเทพ ใช้ได้แล้วครับ ขอให้ร่ำขอให้รวยขอให้...ใหญ่ๆ กิ้วๆๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by kasoi36 View Post
                      ขอบคุณมากๆครับท่านเทพ ใช้ได้แล้วครับ ขอให้ร่ำขอให้รวยขอให้...ใหญ่ๆ กิ้วๆๆๆๆๆๆ
                      อะไรใหญ่อะครับ

Comment

Working...
                      X