Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง FlashGet ไม่ได้อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง FlashGet ไม่ได้อะครับ

ช่วยด้วยครับผมลง FlashGet ไม่ได้อะครับ
    เวอร์ชั่นไหน ๆ ก้ลงไม่ได้ครับ ลงได้ปล้วพอเปิดโปรแกรมขึ้นมา มันก็จะขึ้นว่า
    กู้ฐานข้อมูลการดานว์โหลด อะครับ
    ทำไงดีครับ

พี่ครับละมีวิธีที่ทำให้ วินโดร์ เป็นค่าเริ่มแรก เหมือนตอนลง ครั้งล่าสุดได้ไหมครับ
    ถ้าไม่ได้ผมข้อเป็นวิธี ลงวินโดร์ใหม่ได้ไหมครับ ผมไม่มีแผ่นอะไรเลยอะครับทำไงดีครับ
    สงสัยผมจะไป แก้อะไรผิดอะครับ

ใช้ OS อะไรครับ capture screen มาให้ดูหน่อยครับ แล้วถ้าลงเป็นภาษาอังกฤษจะดีมากๆเลย

ป.ล. หา error ง่ายกว่าอ่ะครับ ไม่ใช่เก่ง eng

Comment

ใช้ System Restore

Comment

Originally posted by HuD_BaH View Post
        ใช้ OS อะไรครับ capture screen มาให้ดูหน่อยครับ แล้วถ้าลงเป็นภาษาอังกฤษจะดีมากๆเลย

ป.ล. หา error ง่ายกว่าอ่ะครับ ไม่ใช่เก่ง eng
        ขอบคุณนะครับผมทำได้แล้วนะครับขอบคุณมากนะครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          ใช้ System Restore
          ขอบคุณนะครับ

Comment

Working...
          X