Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดว่า GEARS of WAR จะลง PC ปะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เชียร์ให้ลงอีก อยากเล่น

Comment

รอดูครับ windows 7 ออก อาจมีนะ คงไม่ซัพพอร์ตxpแล้วเหละ จะบีบให้ใช้vista กะ 7 แทน (ส่วนตัวคิดว่ามี)

Comment

ไม่ลงแน่นอน.....มันบอกมางี้ เหตุผลมันบอกว่า ต้องการที่จะใช้เวลาทุ่มเทพัฒนาในเครื่องคอนโซลให้เกมมีประสิทธิภาพ

จำชื่อไม่ได้นะ แต่มันบอกมาประมาณนี้ เหตุผลนี่น่าเชื่อมากล่ะ -*-

Comment

Originally posted by EXOSPECTRE View Post
          มันมากคับ ตามหัวข้อเลยคับ
          มันก็ลงตั้งนานเเล้วนี่ครับ

Comment

Originally posted by samza2 View Post
            ผมว่าลงpc แผ่นผีเยอะ อ่ะ - -" หึหึ
            จริงครับ ผมอ่านรายละเอียดมา นี่คือเหตุผลที่ไม่ลงPC เพราะว่ามันก็อปง่าย คนเล่นพีซีก้อเยอะ

Comment

อาจจะเป็นการตลาดก็ได้นะครับ ปล่อยลงคอนโซลจนอิ่มตัวกับคอนโซลก่อนแล้วค่อย ส่วนแค่จะเอามาลง PC น่ะหรอ
              ก็แค่ ประกาศข่าว : ชาว PC เตรียมเฮอีปิกส์เกมส์ประกาศนำ Gears of war 2 ลง PC จบ.. ขายต่อได้ ถึงแม้จะยังมีแผ่นผีก็ตาม เพราะทุกวันนี้แผ่นของ xbox360 ก็มีแผ่นก๊อปเช่นกัน

Comment

Working...
              X