Announcement

Collapse
No announcement yet.

แผ่นแท้ ea ทำพิษ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แผ่นแท้ ea ทำพิษ

ซวยแล้วครับ เพิ้งเปลี่ยนจาก vista เป็น 7 warhead ใน vista ยังไม่ได้ลบเลย พอลง warhead ใน 7 ทับไป ลงเสร็จ มันบอก เล่นไม่ได้ ลงเกินจำนวน
    แล้วต้องแก้ยังไงอะครับ ได้เรื่องมากนั้ก ea แกเสียลูกค้าไปอีกคน ผมเป็นคนนึงที่อุนหนุนแผ่นแท้ ea ตลอดแผ่นแท้ ea เยอะมากประมาณ 40-50เกม ซื่อแผ่นแท้ตั้งแต่สมัยโน้นนนนนนนนนนนนนน
    เจองี้ รบเสียเลยครับ ได้ ไปอุดหนุนแผ่น จูออน(ผี) ดีกว่า
    แต่ต้องแกยังไงอะครับ ลงทับไปแล้วอะ

หา Crack มาใช้ครับ

หรือ

โทรไปหา EA Thailand ขอสิทธิคืน

Comment

ขอซีดีคีย์ใหม่ครับ
      แต่ผมลง สปอร์ เกิน 5 รอบแล้วนะมันก็ยังไม่เห็นฟ้องว่า หมดสิทธิ์ไรเลย
      แค่เซพหายหมด

Comment

ตามนั้นครับมันขอคือได้ลองติดต่อไปครับ

Comment

ทำดีมันทำกันยากคนเลยทำความเลวมากกว่าไงคับ

Comment

Crysis มันจำกัดครั้งด้วยเหรอเนี่ย...เพิ่งรู้...
            ผมลงไป3รอบแล้วอ่ะ...กำลังจะลง Windows ใหม่ด้วย...
            ถ้า Uninstall ตอนต่อเน็ตมันจะคืนจำนวนครั้วที่ลงให้มั้ยครับ...

Comment

นิดนึงนะครับผมไม่เข้าใจว่าคนที่เค้าซื้อแผ่นแท้แล้วทำไมต้องไปจำกัดจำนวนครั้งเค้าด้วย ก็เค้าซื้อแท้แล้วอ่ะ อย่างนี้มันน่าเสียอารมณ์นะผมว่า

Comment

ว้าวเจอพวกแล้ว แต่ว่า Crysis ผมยังไงโดนนะแต่ RA3 เพิ่งโดนไปเมือวาน โทรแล้วได้จริงเหรอครับจะได้โทรมั่ง

Comment

Spore ไม่เป็นครับ
                  เพราะ EA แก้ระบบ DRM ใหม่เป็นว่าลงได้ไม่จำกัดครั้ง แต่ลงได้ 5 เครื่องครับ

Comment

Originally posted by joyokeeplayboy View Post
                    นิดนึงนะครับผมไม่เข้าใจว่าคนที่เค้าซื้อแผ่นแท้แล้วทำไมต้องไปจำกัดจำนวนครั้งเค้าด้วย ก็เค้าซื้อแท้แล้วอ่ะ อย่างนี้มันน่าเสียอารมณ์นะผมว่า
                    ที่เขาจำกัดจำนวน ก็เพื่อรักษายอดการขายเอาไว้ครับ
                    เพราะถ้าไม่จำกัด คนที่ซื้อแผ่นแท้ไป มีเพื่อนก็ส่งต่อๆกันไป
                    คือซื้อแค่คนเดียว แต่เล่นได้เป็นร้อยๆคน ก็ขาดทุนสิครับ
                    อุส่าเสียเวลา เสียงบพัฒนามาตั้งนาน กว่าจะออกมาได้เกมนึง
                    Originally posted by Admiralce View Post
                    ไม่นั้นก็ต้องเล่นแบบใช้แผ่น??
                    เช่นนั้นล่ะครับ
                    Last edited by spynet; 12 Jan 2009, 19:37:20.

Comment

Comment

Originally posted by Admiralce View Post
                        เฉพาะ Crysis & Spore หรือเปล่าครับ เพราะว่า RA3 ผมใส่แผ่นก็เล่นไม่ได้ครับ

Comment

Originally posted by LordPongpon View Post
                          เฉพาะ Crysis & Spore หรือเปล่าครับ เพราะว่า RA3 ผมใส่แผ่นก็เล่นไม่ได้ครับ
                          RA3 ไม่ต้องใช้แผ่นเล่นครับ

Comment

แผ่นผีปัญหาน้อยกว่าแผ่นแท้ เอิ้กๆ

Comment

Originally posted by spynet View Post
                              RA3 ไม่ต้องใช้แผ่นเล่นครับ
                              ผมมีปัญหาดังกระทู้นี่ครับ กระทู้ตกไปหน้า 2 แล้วไม่อยากขุด
                              http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=371566

Comment

Working...
                              X