Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรม Corsair Value Select นี่ทนไฟถึงกี่ v ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรม Corsair Value Select นี่ทนไฟถึงกี่ v ครับ

แรม Corsair Value Select นี่ทนไฟถึงกี่ v ครับ
    ผู้รู้รบกวนหน่อยง้าบบบ

ddr I / ddr II
    ถ้า ddr I มันทนผมได้ 2.8 V สุดบอร์ด ครับ(ไม่ต้องกลัวครับ ไหม้เครมได้ อัดโลด)

Comment

ไม่รู้เหมือนกัน บอดผมได้1.95 เอง m2n-e
      ทำไงให้ได้มากกว่านี้อะ

Comment

Originally posted by Meteora View Post
        ไม่รู้เหมือนกัน บอดผมได้1.95 เอง m2n-e
        เปลี่ยนบอร์ดครับ M2N-SLI Deluxe ผมไปได้สุดๆที่ 2.5 ครับ ถ้าเหนือกว่านั้นก็ Crosshair 3.45 ครับ ส่วน DFI ก็ แถวๆ 2.3-2.5 ครับ

Comment

Originally posted by Meteora View Post
          โมไฟเอาเลยครับปรับได้เต็มที่เลย

Comment

ผมเคยอัดไปถึง 2.4 ครับแต่ผลที่ได้ไม่แตกต่างกับ 2.2 เลยเล่นที่ 2.2 มา 2-3 เดือนได้ครับไม่เอ๋อ 24/7 ครับ

Comment

อัดปเลยครับไม่ต้องกลัว เหอๆ ผมอัดที่ 2.1 ครับเพราะ clock ที่ 2.6 เองครับ

Comment

อัดไปเลยครับสุดไปเลย(ไห้มเคลมได้อยู่แล้ว)

Comment

ไหม้เคลมโลดศพไม่ต้องแต่ง

Comment

ม่ายรู้อัดไฟได้เท่าไหร่ เพราะบอร์ดมันให้เลือกแค่ Utra High อิอิ

Comment

ถ้าใช้ 24/7 ถ้าจำไม่ผิด (วัดจริงๆ) ห้ามเกิน 2.35 ครับ

Comment

เคยไปได้ไกลสุดที่ 2.3 ครับ แค่นี้เม็ดแรมก็ร้อนยังกะท่อไอเสียละ

Comment

Working...
                        X