Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเห็นคนใช้ UFO Acrylic Cube case ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเห็นคนใช้ UFO Acrylic Cube case ครับ

UFO Acrylic Cube case มีใครในนี้ ใช้บ้างครับ พอดีกำลังดูๆไว้ ขอคำแนะนำด้วยครับ

อีกไหมนานครับ นับจากนีไปอีกหนึ่งอาทิตย์ครับ
    ของผมเอง อยากโชค์กับเขาบ้างครับ

Comment

ไหนรูปละ

Comment

ซื้อเลยๆ เอามาโชว์เลย อยากได้เหมือนกันครับ แต่ไม่มีปัญญา เลยต้องมาทำเอง

Comment

ตอนนี้รอประกอบอยู่ครับ
          สั่งของมาหมดแล้วครับ
          รอของอยู่ครับของยังมาไม่ครบครับ
          รออยู่ครับ

Comment

...

Originally posted by s4410020 View Post
            ซื้อเลยๆ เอามาโชว์เลย อยากได้เหมือนกันครับ แต่ไม่มีปัญญา เลยต้องมาทำเอง
            ผมว่าที่ท่านทำเองก็สวยมากเลยคับ
            ผมก็จะลองทำเองเหมือนกัน อิอิ

Comment

อยากได้เหมือนกันนะ แต่มันยังแพงไปอยู่

Comment

เอ รอดูอยู่หลายวันแล้วครับ (ไม่ได้กดดันนะครับ แต่หงุดหงิด ฮิๆ)

Comment

อยากเห็นเหมือนกันครับ

Comment

มันติด ที่ว่าใส่ซิงค์ใหญ่ไมได้ครับ เลย ลังเล

Comment

Originally posted by konicabook View Post
                      มันติด ที่ว่าใส่ซิงค์ใหญ่ไมได้ครับ เลย ลังเล
                      หึๆๆๆ มาเข้ากลุ่ม "เคสใสทำเองก็ได้ง่ายจัง" ซะดีๆ

Comment

Working...
                      X