Announcement

Collapse
No announcement yet.

2900XT เล่นbioshockมีปัญหาเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 2900XT เล่นbioshockมีปัญหาเหรอครับ

มีใครใช้ 2900XTเล่นbioshockบ้าง

???

Comment

น่าจะมีปัญหาเรื่อง ลื่นเกิน มึนหัว จะอ้วกละมั้งครับ

Comment

^
        ^
        5555
        ครับ รุ่นนี้ลื่นหัวแตกครับ รับรอง

Comment

Originally posted by s4410020 View Post
          น่าจะมีปัญหาเรื่อง ลื่นเกิน มึนหัว จะอ้วกละมั้งครับ
          ปัญหาคนเล่นคับอันนี้ ไม่ใช่ปัญหาการ์ดจอ เเอบกวนตีนนิดๆ

Comment

Originally posted by hia001 View Post
            ปัญหาคนเล่นคับอันนี้ ไม่ใช่ปัญหาการ์ดจอ เเอบกวนตีนนิดๆ
            ใจเย็นๆครับ

Comment

Originally posted by Gearhead not log-in View Post
              ใจเย็นๆครับ
              คือผมพูดขำๆคับไม่ได้โกรธหรือเครียดขำ ตอนที่อ่านมันฮาดีคับ

Comment

ช่ายๆ เข้าใจครับ เรามันพวกชอบป่วน อิๆๆ เดี๋ยวๆๆๆ นะครับ แล้วทำไมถึงเป็น คุณ gearhead not log-in ล่ะครับ เล่นที่ร้านเหรอครับ

Comment

ลองดูแล้ว ลื่น ดีครับ จนรู้สึกว่า ลื่นเกินด้วยซ้ำ จริง ๆ นะครับ
                  ดูมันเกินธรรมชาติไปหน่อย ฉากแรก ว่ายน้ำเข้าฝั่ง มันไม่มีความหน่วง ของการว่ายน้ำเลยครับ
                  รู้สึกมันลื่นเหมือน สไล้เดอร์ ไปเลย

แต่ตัวเกมส์ ที่ผมเอามาเล่น ผมโหลดมาจาก เวบบิต ครับ มันยังมีปัญหา error อยู่ มันเด้งออกนะครับ
                  ตอนแรกนึกว่าเป็นที่ การ์ด แต่เข้าไปดูในเวบบิต ก็มีคนมีปัญหานี้ด้วยกันทั้งหมด แสดงว่าเป็นที่ตัวเกมส์ครับ

กำลังโหลดตัวแก้อยู่ มีผลอย่างไร จะมาบอก

แถมออกหน่อย เล่น helgate Demo ได้สุดยอดเลยครับ

Comment

Working...
                  X