Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูสเปคนี้ให้ทีคับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูสเปคนี้ให้ทีคับผม

นี้สเปคที่ผมรองจัดมาอ่ะงับ ราคาอยู่ประมาณเท่าไหร่คับตอนนี้ ใครพอทราบราคาช่วยบอกทีคับ

CPU : Athlon 64 X2 5200+ 2.6 GHz L2 Cache 1MB X 2 Dual Core
    Main Board : Gigabyte GA-P35-DS3R Intel P35+ICH9R FSB1333 4DDR2 800 8SATA2 Raid S 8ch. GLan
    VGA Card : Sapphire HD2900 Pro ATi Radeon HD2900P , 1 GB , PCI-E, DDR4, TV+DVI
    Ram : DDR2(667) 1GB. Kingston *3 =GB
    HDD : SATA-II 80GB Samsung 8MBx2 RAID 0
    CDROM / DVD Drive : Lite-On DVD+-R/RW 1693 16x16x8

ขอบคุณมากคับผม

ช่วยหน่อยคับพอดีจะไปซื้อ เร็วๆนี้แล้ว เลยมาเช็คราคาก่อน
    Last edited by introreroy; 21 Nov 2007, 20:37:58. Reason: 054750437

แค่ที่ จัดมาก็เพียงพอแล้ว คับ ไม่กระตุกแล้ว

Comment

Originally posted by introreroy View Post
      คือผมจะเอา สเปคนี้ไปเล่นเกม Ge อ่ะงับใครพอรู้จักมั้งงับ

ถ้ารู้จักไม่ทราบว่าเวลา กิลวอจะกระตุกไหมคับ หรือแนะนำสเปคให้หน่อยก็ดีคับผม

นี้สเปคที่ผมรองจัดมาใหม่งับ แก้จากเมื้อกี้นี้ดูให้ทีคับว่าใช่ได้ไหมคับแล้ว ราคาอยู้ประมาณเท่าไหร่คับตอนนี้

CPU : Intel Core2Duo E6600 2.40 GBz
      HDD : 80Gx2 RAID 0
      Main Board : GIGABYTE GA-P35-DS3R
      CDROM / DVD Drive : Lite-On DVD+-R/RW 1693 16x16x8
      Ram : Kingston 667MHz 1 G *2 =2gb
      VGA Card : Galaxy GF8800GT 512MB

ท่านจะเอาแรงไปถึงใหนครับ แฮ่ะ ๆ แค่นี้เกมส์ออนไลน์ในประเทศเราเนี่ยย เล่นได้หมดและผมว่านะครับ แบบลื่น ๆ เลย

Comment

ตอนผมกิลวอ มันกระตุกมากเลยงับเกม GE เลยจะหาสเปคดีๆหน่อย

และอีกอย่างจะเอาไว้เผื่อเล่น เกม PC ด้วยอ่ะฮับ

ช่วยบอก ราคาที่ผมโพสไปหน่อยได้ไหมฮ่ะ

ขอบคุณมากคับ

Comment

เช็ค net ครับ

Comment

ช่วยเช็คราคา สเปค คอมให้ผมหน่อยคับ

Comment

เอางี้ดีกว่า มีงบเท่าไร ไอ้ที่จัดมัน เสียบกันได้ที่ใหน CPU AMD MB INTEL เดียวจัดให้ใหม่ครับ

Comment

Working...
              X