Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุ้มไหมถ้าจะซื้อ 9800GX2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุ้มไหมถ้าจะซื้อ 9800GX2

อยากจะขอคําแนะนําทีครับว่าจะคุ้มไหมครับแล้วถามหน่อยครับว่าไอเจ้าตัว 9800GX2 ทํางานระบบSLI เลยใช่ม่ะครับ สมมุดเราเล่นเกมเก่าที่มานไม่รองรับSLI อย่างงี้มานก็ไม่เหงผลเลยใช่ม่ะครับผมคิดถุกป่ะครับ ขอคําแนะนําด้วยครับชั่งใจอยุ่ครับ

- - ไม่มีคนตอบเลยอ่า T_T

Comment

9800GTX ก็พอมั้ง ราคาแรงไปเสียดายเงินอ่ะ

Comment

- -

Comment

นั่นอ่ะจิ เสียดายเงินอ่ะ เอาไปเที่ยวรัชดา ดีก่า

Comment

ถ้ามันไม่ใช่ G92 ก็น่าซื้ออยู่

Comment

ถ้าชอบซื้อเลยครับ อยู่ที่ตัวเรา อิอิ สนับสนุน

Comment

จะซื้อ 98GX2 ก็จะมีคนบอกว่าแพงไป เอา 98GTX ดีกว่า
                จะซื้อ 98GTX ก็จะมีคนบอกว่าแพงไป เอา 88GT ดีกว่า
                จะซื้อ 88GT ก็จะมีคนบอกว่าแพงไป เอา 86GT ก็พอ
                ไปๆ มาๆ รอตัวใหม่ดีกว่า 99 ... -_-"

คนมันรักแล้วยังไงก็ห้ามลำบากครับ ถ้าต้องรับใช้แล้วเงินถึงโดยไม่ขัดสน ก็ซื้อโลด ( ^-')b

Comment

เอาหูไปนา เอาตาไปไร่
                  แค่นี้ท่านก็จะเล่นการ์ดทุกใบได้อย่างสบายใจ

Comment

- -* ง่ะ ซื้อเลยใช่ม่ะครับ--ผมล่ะเครียด

Comment

Originally posted by bonchamp View Post
                      - -* ง่ะ ซื้อเลยใช่ม่ะครับ--ผมล่ะเครียด
                      มีตังก็ซื้อไปคับ แต่ว่าของแพงระวังเจ็บตัวหนักนะคับตอน 99Series

Comment

จะซื้อแล้วอ่ะครับเครื่องเก่าจาไปอยู่แล้วครับรอ Series99 คงไม่ไหวมั่งครับอิอิ

Comment

ซื้อเลยท่าน
                          คำว่ารอน่ะ ไม่ได้เล่นอะไรซักทีหรอก
                          ถ้ามันมี99 ออกมาจริงแล้วคิดว่ามันจะไม่มีคำว่ารอ สำหรับ series10 อีกเหรอ

Comment

เสียดายเงิน รอของออกใหม่กว่านี้ดีหกว่า
                            ถ้ายังรอไหว

Comment

Originally posted by Kengjeed View Post
                              ถ้าชอบซื้อเลยครับ อยู่ที่ตัวเรา อิอิ สนับสนุน
                              Confirm ครับ

Comment

Working...
                              X