Announcement

Collapse
No announcement yet.

ภาพหลุด (ที่ค่อนข้างน่าเชื่อถือ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ภาพหลุด (ที่ค่อนข้างน่าเชื่อถือ)

ก็ดูๆกันไปล่ะครับ
    Last edited by tassapon; 27 Jan 2010, 18:04:34.

จากไหนหรองับ ขอแหล่งอ้างอิงหน่อยงับ

อยากเห็นชัดๆๆกว่านี้ อิอิ

Comment

มันคือหยังค๊าบ --*

Comment

- - สงสัยจะดูกันแล้วงง บอกหน่อยละกัน

รูปแรกเป็น macbook ใหม่ครับ ที่จะเป็นอลูมิเนียม และคีย์บอร์ดเป็นแบบ macbookair
        รูปที่ 2 เป็น macbookpro ใหม่ครับ
        รูปล่างเป็น iphone ที่จะเพิ่มเข้ามา เป็นขนาด 32GB ครับ จะออกพร้อมกับ itunes 8

--------
        รูปนี้ยังไม่ใช่ของจริงแต่อย่างใด แค่เอามาให้ดูเป็นข่าวเฉยๆครับ

Comment

pro สวยจังงง

Comment

ดีนะ ที่หลุดมาแต่ภาพ.... หุหุ

Comment

รอ iPhone 3G ครับ อิอิ

Comment

hoax ครับผม ข่าวยืนยันมาแล้ว

Comment

Originally posted by golfy View Post
                  hoax ครับผม ข่าวยืนยันมาแล้ว
                  ยืนยันจากไหน ว่ายังไง ลงรายละเอียดที่มาที่ไปด้วยครับ

Comment

Originally posted by tassapon View Post
                    ยืนยันจากไหน ว่ายังไง ลงรายละเอียดที่มาที่ไปด้วยครับ
                    http://www.macrumors.com/2008/04/16/...-pro-and-more/
                    macrumors.com ยืนยันแล้วครับว่า hoax

Comment

ถ้างั้นก็คงจะออกใหม่แค่ mac mini ซิครับซึ่งมันยังไม่ update แล้วปกติมันจะออกใหม่ทุกๆกี่เดือนครับ???

Comment

อยากได้จางงงงงงงงงงงงงง

แต่ขาดปัจจัย

Comment

Originally posted by scodex View Post
                          อยากได้จางงงงงงงงงงงงงง

แต่ขาดปัจจัย
                          ลายเซ็็นท่านเเนวมากๆ

Comment

ข่าว imac มาก่อนละครับ บอกว่าจะ update ตัวใหม่สัปดาห์หน้า ไม่รู้จริงแค่ไหน วันอังคารมาดูกัน

สงสัยพวก macbook macbookpro คงต้องรองาน WWDC ละมั้ง

Comment

Originally posted by tassapon View Post
                              ข่าว imac มาก่อนละครับ บอกว่าจะ update ตัวใหม่สัปดาห์หน้า ไม่รู้จริงแค่ไหน วันอังคารมาดูกัน

สงสัยพวก macbook macbookpro คงต้องรองาน WWDC ละมั้ง
                              งาน WWDC เดือนไหนครับ

Comment

Working...
                              X