Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผู้รู้ช่วยตอยด้วยครับ DevilMayCry4 เปิดdx10ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผู้รู้ช่วยตอยด้วยครับ DevilMayCry4 เปิดdx10ไม่ได้ครับ

ผมก็ไม่รู้ว่าเป็นที่อะไร แต่เล่น dx9ได้ ชวยตอบด้วยนะครับ
    ตามรูปเลยอะที่มันขึ้น
    Attached Files

อีกอย่างครับทำไม ram 4g ทำไมมันขึ้นแค่นั้นละ

Comment

ใช้การ์ดจออะไรครับ เป็นพวกที่ดึงแรมไปช่วยด้วยหรือเปล่า
      อย่างพวก 3650

Comment

Originally posted by guyo View Post
        ใช้การ์ดจออะไรครับ เป็นพวกที่ดึงแรมไปช่วยด้วยหรือเปล่า
        อย่างพวก 3650
        3870 ครับ

Comment

driver โอเค รึเปล่าครับ

ของผม 4850 ไม่มีปัญหาเลย

Comment

32 bit ไม่ใช่ไงท่าน

Comment

กาดจอ อะไรครับ

Comment

เดาคงเป็นวิสต้า32 มันก็เห็นแค่นั้นละท่าน...ไม่แปลก(อัพ sp1 ถึงจะเห็นเต็ม4 แต่วินโดก็ยังเรียกใช้ไม่เต็ม4 จะเห็นเห็นเต็ม 4ใช้ได้เต็ม 4ต้องวิสต้า64 ครับ)

Comment

มันมี แครกสำหรับ dx10 ไม่ใช่หรอ

Comment

ลองเปลี่ยนแคร้กดูครับ

Comment

Working...
                    X