Announcement

Collapse
No announcement yet.

S41 เพิ่งไปเคลม MB มา สุดท้ายเหมือนเดิม เซงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• S41 เพิ่งไปเคลม MB มา สุดท้ายเหมือนเดิม เซงครับ

BenQ S41-324 เพิ่งได้มาวันจันทร์ หลังจากส่งเคลมได้ 10 วัน พอมาวันนี้เข้าเกมส์ไป

จอเละอีกแล้ว เครื่องค้างด้วย กดปิดแล้ว เปิดมาใหม่ ก็ยังเละ

พอรีสตาร์ทถึงหาย

ไม่เข้าใจ เค้าเปลี่ยนให้จริงๆ หรือเปล่า

เบื่อจริงๆ กับเรื่องการ์ดจอ

ใครที่เคยเคลมมาเป็นยังไงบ้างครับ
    Attached Files

กำเป็ด - -"

Comment

เซงแทนครับ

ซ่อมไม่รู้จบเนี่ย "-_-

Comment

- -" มาเซงด้วย

Comment

เคยมีคนเป็นแบบผมเหมือนกัน เคยเห็นมาตั้งกระทู้

ไม่รู้ตอนนี้เป็นไง

เดี๋ยวพอส่งเคลม มันต้องไม่มีอาการให้เห็น มักจะเป็นเช่นนี้แล

Comment

การ์ดจอมันติดกับบอร์ดก้ออย่างนี้อ่ะ

จริง ๆ แล้วไม่ใช่อะไรหรอเค้าคงเอาของซ่อมมาให้อ่ะครับพี่น้อง

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
              การ์ดจอมันติดกับบอร์ดก้ออย่างนี้อ่ะ

จริง ๆ แล้วไม่ใช่อะไรหรอเค้าคงเอาของซ่อมมาให้อ่ะครับพี่น้อง
              ก้อคงงั้นแหละครับ เค้าคงไม่เอาของใหม่มาให้

เพราะมันก้อเป้นกันหลายเครื่องอยู่

Comment

ผมไปเปลี่ยนมาแล้วนะครับ ตอนนี้ยังปกติสุขดีอยู่ แหะๆ บอกแล้วเขาน่าจะให้เพิ่มเงิน เปลี่ยนรุ่น S42 ไปเรย อิอิ

Comment

เป็น 3 รอบละวันนี้ อาการเหมือนตอนก่อนจะเอาไปเคลมเลย

สรุป เอาไปเคลมทำไม - -

Comment

ผมเอาไปเครมแล้ว 1 รอบครับ ใช้งานได้วันเดียวก็เจ็งเลย ตอนนี้เอาไปเครมรอบสองอยู่ครับ
                    เดียวพรุ่งนี้จะไปเอาครับเพราะ ทาง benq เพิ่งโทรมาเมื่อวานว่า ซ่อมเสร็จแล้ว
                    แต่รอบแรกผมแปลกใจมากๆ ใช้เวลาซ๋อมแค่ 1 อาทิตย์ เร็วแบบแปลกๆๆ
                    ส่วนรอบสองนี้ สอง อาทิต ครับ

Comment

Originally posted by G_Seed View Post
                      ผมเอาไปเครมแล้ว 1 รอบครับ ใช้งานได้วันเดียวก็เจ็งเลย ตอนนี้เอาไปเครมรอบสองอยู่ครับ
                      เดียวพรุ่งนี้จะไปเอาครับเพราะ ทาง benq เพิ่งโทรมาเมื่อวานว่า ซ่อมเสร็จแล้ว
                      แต่รอบแรกผมแปลกใจมากๆ ใช้เวลาซ๋อมแค่ 1 อาทิตย์ เร็วแบบแปลกๆๆ
                      ส่วนรอบสองนี้ สอง อาทิต ครับ
                      ผมกลับไปเคลมวันนี้ เค้าบอกว่า 3 วันให้ลองโทรมาเช็ค

หวังว่าจะไม่มีรอบ 3 ขี้เกียจเดินทาง

Comment

แย่แฮะ

Comment

มาติดตามผลครับ

Comment

มาดูด้วยคน

Comment

เอ สู้ๆ

อิอิ

Comment

Working...
                              X