Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 4500 AGP ถอย ตัวไหนถึงจะคุ้ม? T_T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 4500 AGP ถอย ตัวไหนถึงจะคุ้ม? T_T

งบ 4500

(AGPนะ) ถอย ตัวไหนถึงจะคุ้ม? T_T

ดูเหมือนตัวเลือกจะน้อยจังเลยครับAGPเนี๊ย

จะซื้อมาเล่น Battle Field 2 (BF2)
    กะเกม HellGate : London
    Ragnarok2 , Lineage2 และ Perfect World
    และเกมใหม่ๆทีก่ำลังจะมากะ Dx10 *-*

เอาแบบ เล่งแล้วไม่เสียอารมมากนะครับ แบบว่า ลื่นๆนะครับ ไม่จำเป็นต้องปรับ High ก็ได้ครับ
    ขอบคุงครับ T_T
    (ทำไม MB ผมมัยไม่รับ pcx ไปเลยว๊าไม่งั้นจัดGt8600แระ)
    ปล. จะเอาแค่การ์ดจอนะครับ ไม่เปลี่ยนMBแน่นอน งบมีเท่านี้ เห้อออเครียด
    Last edited by GreatVirus; 8 Nov 2007, 03:56:29. Reason: AGP นะครับ

SAPPHIRE AGP 8X SAPPHIRE ATI RADEON HD 2600 XT 256MB GDDR3 AGP VGA/TVO/DVI-I 3 Yrs. ALC 4370บาท
    แอบดูตัวนี้ไว้ แต่ว่ามันจะเล่งเกมมันส์รึเปล่าไม่รู้ หรือจะซื้อพวก GF ไปดีงะครับ เง้อ

Comment

XFX 8600GT XXX Sink Zalman
      Price: 5,400 บาท
      Description

NVIDIA® Geforce™ 8600GT GPU
      Core Clock 680 MHz.
      Memory Clock 1600 MHz.
      ขนาดหน่วยความจำ 256 MB
      ชนิดหน่วยความจำ DDR III
      Interface 128 Bit.
      Stream Processors 32
      Dual DVI ,HDTV
      SLI - YES

****เอาตัวนี้ไหมอ่ะสภาพ 99% เลยนะ ราคาตอนนี้ 5400 ผมขาย 4900 -4800 ใหม่จิงๆๆ
      ปล.ฝุ่นยังไม่ขึ้นกล่องโครตใหม่ของครบคับพี่น้องสุดๆๆเลยนะขอบอก ไม่โกหกนะ ดีจิง ใหม่โครตๆๆ

Comment

Originally posted by bena View Post
        XFX 8600GT XXX Sink Zalman
        Price: 5,400 บาท
        Description

NVIDIA® Geforce™ 8600GT GPU
        Core Clock 680 MHz.
        Memory Clock 1600 MHz.
        ขนาดหน่วยความจำ 256 MB
        ชนิดหน่วยความจำ DDR III
        Interface 128 Bit.
        Stream Processors 32
        Dual DVI ,HDTV
        SLI - YES

****เอาตัวนี้ไหมอ่ะสภาพ 99% เลยนะ ราคาตอนนี้ 5400 ผมขาย 4900 -4800 ใหม่จิงๆๆ
        ปล.ฝุ่นยังไม่ขึ้นกล่องโครตใหม่ของครบคับพี่น้องสุดๆๆเลยนะขอบอก ไม่โกหกนะ ดีจิง ใหม่โครตๆๆ
        *******ดันอีกทีไปรับของพันทิพนะวันเสาร์10-11-2550ซื้อแล้วเทสเลยชัวร์สุดๆๆๆๆ***

Comment

มันใส่กะ AGP ได้ปะงะครับ

Comment

ลองทิ้งเบอร์โทรมานะคับใน pm ผมเดี๋ยวคุยกัน

Comment

ลงทุนกับAGPดูจะไม่คู้มนะ ไปได้ไม่ไกล ผมรอเปลี่ยนฺBoardเลยดีกว่า เห็นบางทีรู่นเดียวกันPCI-Eถูกกว่าเเล้ว

Comment

Originally posted by mrchosit View Post
                ลงทุนกับAGPดูจะไม่คู้มนะ ไปได้ไม่ไกล ผมรอเปลี่ยนฺBoardเลยดีกว่า เห็นบางทีรู่นเดียวกันPCI-Eถูกกว่าเเล้ว
                ถูกครับเพราะเห็นว่า จขกท จะเล่นเกมส์หนักๆด้วย แนะนำไห้อัปเกรดเลยดีกว่าครับ

รบกวน จขกท ช่วยบอกเสปกมาได้มั้ยครับ เผื่อมันอัปเกรดได้

Comment

ไม่ต้องซื้อบอร์ดกับCPUหรอกคับ เล่นเกมส์ยังไหว 2600XT ddr3 ยิ่งเกมส์ออนไลล์ปรับสุดน่าจะได้ครับ ออฟไลล์ปรับกลางๆหรือต่ำยังเล่นได้ ถ้าเครื่องยังไม่เก่ามาก ซื้อAGPดีกว่าครับ ประหยัดเงินท่าน!!
                  *ถ้าจะเล่นPCIEเล่น8800GTไปเรยดีกว่าคับ เพราะถ้าเล่น8600GTมันแรงกว่า2600XT ddr3 ไม่มากมายอะไรเวลาเล่นจริง ถ้าตังถึงเปลี่ยนเครื่องไปเรยก้ไม่ว่า ปัจจัยหลักอยู่ที่ตังท่าน
                  Last edited by nawachookit; 8 Nov 2007, 13:40:13.

Comment

ขอบคุณครับ ^^

Comment

Working...
                    X