Announcement

Collapse
No announcement yet.

GEIL Value 2GB/800 + E8400 OC ได้แค่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GEIL Value 2GB/800 + E8400 OC ได้แค่ไหนครับ

บอร์ด EP35-DS3R

GEIL Value 2GB/800 + E8400 OC ได้แค่ไหนครับ

ร้อนเอาเรื่องอยู่ เพราะห้องผมกลางวันร้อนมากครับ - -"

ซัก 4.0GHz น่าจะใหว มั้ง 450 x 9 นะ
    CPU RAM บอร์ด น่าจะใหว
    เหลือเรื่องความร้อนของอุปกรณ์นี้ ละ ใหวใหม
    ปล.ควรศึกษาก่อนทำละ แต๊ป มาละยุ่งเลย

Comment

4GHz สบายๆเลย หา ซิ้งค์ดีๆซักตัว แนะนำ Tuniq คุ้มราคาสุดแล้ว

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        ซัก 4.0GHz น่าจะใหว มั้ง 450 x 9 นะ
        CPU RAM บอร์ด น่าจะใหว
        เหลือเรื่องความร้อนของอุปกรณ์นี้ ละ ใหวใหม
        ปล.ควรศึกษาก่อนทำละ แต๊ป มาละยุ่งเลย

ได้แค่ 3.6 800/800 1:1 คับ เสียว 55555

ห้องร้อนจิงๆ full Load 60นิดๆ cpu นะ

Originally posted by tonzakung View Post
        4GHz สบายๆเลย หา ซิ้งค์ดีๆซักตัว แนะนำ Tuniq คุ้มราคาสุดแล้ว
        ขอบคุณคับ เด็วว่าจะไปซื้อมาใส่
        Last edited by BethGibbons; 16 Jul 2008, 16:58:40.

Comment

ซิงค์เดิมๆเย๋อ?
          เปลี่ยนซิงค์ก่อนงับ เดี๋ยวหนุกหนาน .... หุหุ

Comment

หนุกหนาน ด้วยคน ฮ่า ฮ่า

Comment

บัสcpuไปได้เกิน500อยู่แล้วครับ ขึ้นอยู่กับแรมว่าจะตามไปไหวมั้ย

Originally posted by BethGibbons View Post
              ได้แค่ 3.6 800/800 1:1 คับ เสียว 55555

ห้องร้อนจิงๆ full Load 60นิดๆ cpu นะ
              ของผมอัดเต็มที่Full85องศา O_oห้องไม่เเอร์ใช้120U โหดๆสุดๆ
              แต่ใช้งานปกติฟูลไม่เกิน60ครับ

Comment

แร็มผมไม่ไหวอ่ะครับ T_T

Comment

Originally posted by BethGibbons View Post
                  แร็มผมไม่ไหวอ่ะครับ T_T
                  แรมตัวนี้รู้สึกจะเคยใช้มา นะ
                  คู่กับ E6600 กับ DQ6 นะ
                  ไฟแรม 2.35 v. มั้ง (หรือ ลองอัดให้ถึง 2.4 v. )

Last edited by TWK.; 16 Jul 2008, 20:29:28.

Comment

1100 น่าจะไหวนะแรม ฝืดสุดๆ 1000 ก็น่าถึง

Comment

Originally posted by MXdeFunk View Post
                      1100 น่าจะไหวนะแรม ฝืดสุดๆ 1000 ก็น่าถึง
                      จริงเหรอวะ...

Comment

ram ได้ตามนี้ครับ
                        Attached Files

Comment

Working...
                        X