Announcement

Collapse
No announcement yet.

8500GT ใส่ Cooler อันไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8500GT ใส่ Cooler อันไหนดีครับ

พอดีจะหาซื้อ Cooler มาใส่สักหน่อย อุณหภูมิปกติ 54 เวลาเล่นเกม 60+ ร้อนเกินไปไหนครับ
    ASUS 8500 GT 512 SLT มันไม่มีพัดลมมีแต่ซึ้งอ่ะครับ

ปรกติ 8500GT มันก็ไม่ได้ร้อนแรงสำหลับเล่นเกมหนักๆไรหรอกครับ
    ใช้เดิมๆ ไม่โอ ไม่โม ก็น่าจะอยู่นะครับ

Comment

Originally posted by bug_humnoy View Post
      ปรกติ 8500GT มันก็ไม่ได้ร้อนแรงสำหลับเล่นเกมหนักๆไรหรอกครับ
      ใช้เดิมๆ ไม่โอ ไม่โม ก็น่าจะอยู่นะครับ
      อ่ะครับ ผมไม่ได้เล่นเกมอะไรแรงๆ มากนัก แต่ 60+ นี้มันร้อนมากไหมครับ

Comment

เสียดาย ซิงค์
        แพงพอๆ VGA ซะละมั้ง
        full load ไม่เกิน 100c ก็ OK นะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          เสียดาย ซิงค์
          แพงพอๆ VGA ซะละมั้ง
          full load ไม่เกิน 100c ก็ OK นะ
          ตามนี้เลยครับ ซื้อมา สรุปไปซื้อตัวแรงๆได้เลย

Comment

Working...
          X