Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้า Dark P35 +E7200 ซิ้งเดิมไปได้ประมาณเท่าหร่ายหรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้า Dark P35 +E7200 ซิ้งเดิมไปได้ประมาณเท่าหร่ายหรอ

ถ้า Dark P35 +E7200 ซิ้งเดิมไปได้ประมาณเท่าหร่ายหรอคับ

ขอบคุณมากนะคับ

ต้องลอง

Comment

3.6 ไปได้อีกแต่แค่ 3.6 ฟูลโหลดก็ 86-87 องศาล่ะ อุณหภูมิคอ 90+ ผมเอาแค่สบายๆๆ 3.0 กิ๊ก 7.5*400
      อุณหภูมิแบบเปิดเคส ทุกอย่างเดิมๆๆ ไม่มีแอร์ ฟูลโหลด 80 องศา E7200 mo ผมก็ไม่แน่ใจว่าปกติหรือเปล่า
      คงต้องหาซิ้งดีๆๆ คงไปได้สัก 4.0 กิ๊กแหละผมว่า

Comment

เปิดราคาดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          ต้องลอง
          ขอบคุงฮะเดี๋ยวซื้อมาก่อง อิอิ

Originally posted by saguy42 View Post
          3.6 ไปได้อีกแต่แค่ 3.6 ฟูลโหลดก็ 86-87 องศาล่ะ อุณหภูมิคอ 90+ ผมเอาแค่สบายๆๆ 3.0 กิ๊ก 7.5*400
          อุณหภูมิแบบเปิดเคส ทุกอย่างเดิมๆๆ ไม่มีแอร์ ฟูลโหลด 80 องศา E7200 mo ผมก็ไม่แน่ใจว่าปกติหรือเปล่า
          คงต้องหาซิ้งดีๆๆ คงไปได้สัก 4.0 กิ๊กแหละผมว่า
          ขอบคุงมากคับท่าน

Originally posted by joke69 View Post
          เปิดราคาดีกว่าครับ
          แง่วไม่ได้ขายคับ

Comment

ของผมลากไปที่3.8 ใช้ซิ้งรุ่นหนาแกนทองแดง ฟูลโหลด75ครับ

Comment

DFI 35 ขายละสนจัยอยู่อิอิ

Comment

Originally posted by mewonline View Post
                ของผมลากไปที่3.8 ใช้ซิ้งรุ่นหนาแกนทองแดง ฟูลโหลด75ครับ
                โอ้ ตกลงใช้ซิ้ง Sillent Towerแทนคับ
                รอหาซื้อE7200มือสองก่อง อิ
                Originally posted by Justin@JK View Post
                DFI 35 ขายละสนจัยอยู่อิอิ

เอิ๊กๆซะงั้นอะท่าน เพื่อนป๋มมานจองตัวไว้แว้วอะ แต่ไม่รู้มานจาเอาวานไหนe7200ท่านขายป๋มดีก่าน้า อิอิ

Comment

บอร์ดตัวนี้ได้แรมแหล่มๆอีกหน่อย ลาก E7200 วีคสวยๆ เกินบัส 550 แน่ๆ ....

Comment

พี่มืดตัวเก่าก็ใช้ได้ไม่ใช่หรือครับ

Comment

Working...
                    X