Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปกติถ้าจะใช้ wireless ในบริเวณที่ปล่อย ดดยใช้กับNBมีอะไรยุ่งยากรึป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปกติถ้าจะใช้ wireless ในบริเวณที่ปล่อย ดดยใช้กับNBมีอะไรยุ่งยากรึป่าวครับ

ปกติถ้าจะใช้ wireless ในบริเวณที่ปล่อย โดยใช้กับNBมีอะไรยุ่งยากรึป่าวครับ

เช่นพวกการตั้งค่าน่ะครับ ต้องตั้งค่าอะไรยุ่งยากทุกครั้งที่จะใช้รึป่าวครับ

หรือ่าแค่NBหาสัญญาณ และ มีรหัสก็ใช้ได้เลย

และ ขอถามถึงคนใช้ iTouch หรือ iPhone หน่อยครับ ว่าเวลาจะเล่นเนี่ยต้องตั้งค่าอะไรยุ่งยากรึป่าว

ปล.พอดีผมไม่เคยมีโอกาสได้ใช้เลย แต่ตอนนี้กำลังสนใจอยู่น่ะครับ
    Last edited by junkyjoke; 5 Oct 2008, 11:38:14. Reason: แก้คำผิดครับ -*-

ดดย คือไร

Comment

Originally posted by zman View Post
      ดดย คือไร
      น่าจะคือ โดยนะครับท่าน

Comment

แค่เจอสัญญาณ wireless แรงๆก็พอครับ นอกนั้นก็เป็นการ login ด้วย accountที่เราได้มากจากผู้ให้บริการ

บน iPod touch กับ iPhone ก็ใช้แบบเดียวกะ NB ครับ แต่เมนูต่างกันนิดหน่อย

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับ

มาตอบคำถามด้วยครับ ดดย คือ โดย ครับ พอดีพิมพ์เมื่อคืนง่วงมากๆอ่ะครับ อิอิ

Comment

Working...
          X