Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องไวรัสครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องไวรัสครับ

คือตอนนี้ไดรว์ C ผมโดนไวรัสเล่นงานเข้า แต่ยังไม่ฟอแมตเพราะเกมเยอะ แล้วผมลงวินโดวส์ใหม่ไว้ไดรว์ D แล้วผมจะใช้โปรแกรมจากไดรว์ C แล้วไวรัสมันจะมาที่ไดรว์ D มั้ย

ขึ้นอยู่กับรูปแบบการทำงานของไวรัสครับ
    แนะนำให้สแกนแล้วกำจัดเสีย เพราะเป็น
    วิธีแก้ปัญหาที่ต้นเหตุจริงๆ

Comment

Originally posted by 4701030316 View Post
      ขึ้นอยู่กับรูปแบบการทำงานของไวรัสครับ
      แนะนำให้สแกนแล้วกำจัดเสีย เพราะเป็น
      วิธีแก้ปัญหาที่ต้นเหตุจริงๆ
      มันลบไม่ได้อะดิ

รู้้สึกจะเป็นไวรัสที่จะเปิดๆปิด exporer.exe ตลอดเวลา

Comment

Working...
      X