Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอcommentหน่อยค่ะ ระหว่าง 8800GT/9600GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอcommentหน่อยค่ะ ระหว่าง 8800GT/9600GT

ขอ comment หน่อยค่ะ ระหว่าง
    1. ASUS 8800GT DDR3 1 GB ซิ้ง ธรรมดาของ ASUS
    2. XFX 9600GT DDR3 512 MB ซิ้ง Zalman

จะเลือกระหว่าง 2 ตัวนี้น่ะค่ะ ราคาต่างกันแค่ 2 ร้อยเองเลือกไม่ถูกเลย
    พอดีเพิ่งไป 1000tip มาวันนี้ ตอนแรกก็กะจะซื้อ XFX แล้วน่ะค่ะ เลยไม่แน่ใจกลับมาถามความคิดเห็นก่อนดีกว่า....

ปล. รอเคส Tt V9 ร้านบอกจะมากลางกุมภา สงสัยเล่นแบบไม่มีเคสไปก่อนละมั๊งเนี่ยเรา.... T^T

Comment

ASUS 8800GT DDR3 1 GB ............1เสียงครับ

Comment

8800GT แรงกว่าครับ ถ้าจำไม่ผิดก็คือ 9800GT แหละ

Comment

ตะเองน่ารักจังน่ะ ไปถึงแล้วมีกลับมาถามอีก

ถึงต่อให้8800GTมีแรมแค่512 แต่ราคาต่างกับ9600แค่สองร้อยก็ยังสามารถเลือก8800 ได้

แบบไม่ต้องคิดมากเลย นี่หนึ่งกิก รีบคว้ามาเลยครับ 8800นี่เป็นG92ที่คุ้มมากๆช่วงเวลานี้

เพราะมานแรงถูก รองรับเกมปัจจุบันนี้ได้ทั้งหมดเลยครับ คนงบน้อย ช่วงนี้นี่สบายจิงๆ

จุ๊ฟฟ

Comment

8800 จ้าจุ๊บๆ...

Comment

8800GT ตำนานแห่งความแรง

Comment

โอวคนสวยเปลือย (เคส)

ช.ม.นี้ 8800gt โลด แบบไม่ค้องคิดเลยจ้า

Comment

อ่ะนะ ตามกระแสเถอะครัฟคุณคนสวย

Comment

ASUS 8800GT DDR3 1 GB

ปล.

Comment

ตูว่าละต้องมีคนว่าน่ารัก

คนอาร้ายยย หุ่นดีหน้าตาดี คอมก็ดี - -

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                        ตาคนนี้นี่... มาคนแรกไม่ได้ช่วยอะไรเลย เฮ้อ....
                        Originally posted by DOGMA View Post
                        ASUS 8800GT DDR3 1 GB ............1เสียงครับ
                        อะเช ๆ ค่ะ 1 เสียงละ
                        Originally posted by อั้ม View Post
                        8800GT แรงกว่าครับ ถ้าจำไม่ผิดก็คือ 9800GT แหละ
                        เอ่อ... ไหงมันเป็น 9800GT ไปได้ล่ะคะ
                        Originally posted by konviset View Post
                        ตะเองน่ารักจังน่ะ ไปถึงแล้วมีกลับมาถามอีก

ถึงต่อให้8800GTมีแรมแค่512 แต่ราคาต่างกับ9600แค่สองร้อยก็ยังสามารถเลือก8800 ได้

แบบไม่ต้องคิดมากเลย นี่หนึ่งกิก รีบคว้ามาเลยครับ 8800นี่เป็นG92ที่คุ้มมากๆช่วงเวลานี้

เพราะมานแรงถูก รองรับเกมปัจจุบันนี้ได้ทั้งหมดเลยครับ คนงบน้อย ช่วงนี้นี่สบายจิงๆ

จุ๊ฟฟ
                        ก็แบบว่าเดินไปเจอละชักไม่แน่ใจ.. เสียตังทั้งทีอยากได้คุ้มๆค่ะ
                        Originally posted by Nihilus View Post
                        8800 จ้าจุ๊บๆ...
                        ดีกว่าตาคนแรกหน่อยนึง ... =__=
                        Originally posted by ZatanBoy View Post
                        8800GT ตำนานแห่งความแรง
                        ตำนาน.... แล้วมันจะอยู่ได้อีกนาน... มั๊ยคะเนี่ย
                        Originally posted by amcrew View Post
                        โอวคนสวยเปลือย (เคส)

ช.ม.นี้ 8800gt โลด แบบไม่ค้องคิดเลยจ้า
                        เอ่อ.... นั่นน่ะสิคะเนี่ย เครื่องครบแต่เคสไม่มี ทำไงดีหนอ....
                        Originally posted by KingYojimbo View Post
                        อ่ะนะ ตามกระแสเถอะครัฟคุณคนสวย
                        ไม่สวยหรอกค่ะ แต่ก็ว่าจะตามกระแส 555+
                        Originally posted by ขุนแผน View Post
                        ASUS 8800GT DDR3 1 GB
                        รูปพี่หรอ... หน้าตาแปลกดีเนอะ
                        Originally posted by nukzahaha View Post
                        ตูว่าละต้องมีคนว่าน่ารัก

คนอาร้ายยย หุ่นดีหน้าตาดี คอมก็ดี - -
                        ดียังไงคะพี่.. เคสยังไม่มีเลย ไม่รู้จะได้ใช้เดือนไหนเนี่ย -*-

THANKS ALL COMMENTS ค่ะ
                        Last edited by -NuCre@m-; 27 Jan 2009, 20:21:47.

Comment

8800GT ครับ ยืนยัน

Comment

เลือก 8800GT ต้องไประวังเรื่องความร้อนด้วยนะครับ ถ้าโชคไม่ดีละก็เจอตัวทำงานร้อนๆเข้าไปก็ 100 องศาขึ้นนะครับแล้ว 8800GT ตัวร้อนมากซะด้วยนะครับเกือบทุกตัวแต่ถ้าเล่น 9600GT เรื่องความร้อนคงสบายใจไปเลยนะ
                            แต่ก็เล่นเกมสืได้ช้ากว่า 8800GT ค้อนข้างชัดซักหน่อยนะยิ่งตัว 1G ว่าชัดมากๆเลยละครับ
                            ^^ ซื้อเลย 8800GT ถ้าทนร้อนไม่ไหวค่อยถอย Sink VGA เพิ่มมีตังๆอยู่แล้ว อิอิ

Comment

5555 ขำ พี่ TWK = = โพส emotion ซะกวน ได้ อารมณ์ จริงๆ พี่คนนี้ 555

Comment

Working...
                              X