Announcement

Collapse
No announcement yet.

Q6600+DDR3 ควรใช้ Board รุ่นใหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Q6600+DDR3 ควรใช้ Board รุ่นใหนดีครับ

พอดีเจ้า P5Q3 Deluxe Wifi ลาโลกไปแล้ว ตอนนี้กำลังมึนเพราะมี Q6600+DDR3 เหลืออยู่ ต้องวิ่งหา Board ใหม่ ไม่ทราบจะแนะนำตัวใหนดีครับ หลัก ๆ จะเอามาใช้งานเป็น file server, officeและแอบเล่นเกมนิดหน่อยครับ ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ

GA-EP45T-UD3R ( ไม่อยากแนะนำเลยเดี๋ยวของหมด ว่าจะสอยอยู่พอดี )

Comment

ขอบคุณ คุณ gamokung99 สำหรับข้อเสนอ board นี้ทนมั้ยครับ เพราะจะต้องเปิดดูกล้องวงจรปิดด้วยครับ

ขอทราบความเห็นจากท่านผู้รู้เพิ่มเติมด้วยครับ ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by gamokung99 View Post
        GA-EP45T-UD3R ( ไม่อยากแนะนำเลยเดี๋ยวของหมด ว่าจะสอยอยู่พอดี )
        ตัวนี้เห็นเค้าลากกันกระจุยกระจายเลยครับ อิอิ
        http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=423069

Comment

มาย้ำอีกทีว่า EP45T-UD3R

Comment

Working...
          X