Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยวิเคราะห์การ์ดจอให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยวิเคราะห์การ์ดจอให้ทีครับ

อยากเปลี่ยนการ์ดจอคับ ตอนนี้ใช้Radeon X1650 pro จะเปลี่ยนเป็น9600gso 384 mb ddr3 128 bit หรือไม่ก้อ Iceq HD 4670 512 mb ถ้าเปลี่ยนเเล้วคุณภาพจะดีขึ้นกว่าเดิมเเบบเห็นผลมั้ย หรือว่าจะไม่ต่างจากเดิมมาก ช่วยบอกที เครียด!!

เยอะอยู่เครับ เห็นชัดเลยละ
    สเป็คอย่างอื่นละครับ ใช้cpu รุ่นอะไร แรมมีเท่าไร อันนี้ก็เกี่ยวนะครับ

Comment

Originally posted by Chodose View Post
      เยอะอยู่เครับ เห็นชัดเลยละ
      สเป็คอย่างอื่นละครับ ใช้cpu รุ่นอะไร แรมมีเท่าไร อันนี้ก็เกี่ยวนะครับ
      ใช้ Core 2 duo 2.66 ghz ram 2gb PSU 650 วัตต์ ไม่ทราบว่าเปนอย่างไรบ้างครับ

Comment

ช่วยตอบด้วยครับ งงไม่รุ้จะซื้อดีป่าว ดูความสัมพันธ์ระหว่างสเปคผมด้านบนนี้กับการ์ดที่ควรซื้อด้วยครับ

Comment

เปลี่ยนเลยครับ รับรองเห็นผล

Comment

จัดเลยครับ

Comment

Working...
            X