Announcement

Collapse
No announcement yet.

เเนะนำ sound gard หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เเนะนำ sound gard หน่อยครับ

ผมใช่ x 2 2.1 ใช้sound gard อะไรดีครับ ถึงจะเหมาะ ส่วนมากใช้ฟังเพลงอย่างเดียวคเลยครับ ขอบคุณครับ

แนะนำว่าไปหาsatt ริมแดงก่อน อิอิ ฟังเพลงยังไงล่ะ mp3 หรือยังไง งบเท่าไหร่

Comment

ส่วนมาก ก็ mp3 ครับ ใช้เเกะเพลงอะครับ พอดีผมเล่นเบส ชอบเสียง flat หน่อยๆๆ ครับเเกะง่ายดี ขอรายระเอียดริมเเดงอีกหน่อยครับ ผมไม่ค่อยรู้เรื่องพวก ลำโพง ซักเท่าไหร่ ขอบคุณครับ

Comment

ลำโพงเดียวกันเลย อิอิ

ผมใช้xonar dx ใช้d1 d1 ก็ได้ครับ

ลองดูๆไว้เป็น1ในตัวเลือกละกันครับ

Comment

Originally posted by chainsaw View Post
          ส่วนมาก ก็ mp3 ครับ ใช้เเกะเพลงอะครับ พอดีผมเล่นเบส ชอบเสียง flat หน่อยๆๆ ครับเเกะง่ายดี ขอรายระเอียดริมเเดงอีกหน่อยครับ ผมไม่ค่อยรู้เรื่องพวก ลำโพง ซักเท่าไหร่ ขอบคุณครับ
          ขายที่คลองถมอ่ะ คู่นึง 1000 แบบชั้นเดียวน่ะ แล้วก็เปลี่ยนสาย ตอนนี้ใช้ สายสัญญาณของคุณ soravisk + สาย ลำโพง supra เมตรล่ะ 170*3 sound card ใช้ xonar d2 ฟังเพลงกับดูหนัง ไม่เน้นเกม เมพขิง ถ้าแกะเพลงไปไปถอย sound card ที่ใช้ ชิฟ envy24

Comment

Working...
          X