Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดร้านเกมส์ควรใช้จอ 17 หรือ 19 ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมก็มอกุงเทพแต่ย้ายไปกล้วย2ปีแระ ไม่ได้ไปรังสิตนานแระ เปงไงบ้างน้า ถ้าใช้ 17 มันจะอยู่ได้นานมั้ยน้า คิดไม่ออกเอาแบบไหนดี

Comment

Originally posted by dektupkop View Post
      ผมก็มอกุงเทพแต่ย้ายไปกล้วย2ปีแระ ไม่ได้ไปรังสิตนานแระ เปงไงบ้างน้า ถ้าใช้ 17 มันจะอยู่ได้นานมั้ยน้า คิดไม่ออกเอาแบบไหนดี
      17 แถบไม่เหนแล้วครับ ถ้ามีก้อจะเปนพวกร้านเก่าๆ

ร้านใหม่ๆ ส่วนใหญ่จะ wide 19 ครับ, 19 " ก้อมีบ้าง

ลองกลับมาดูข้างมอก่อนก้อได้ครับ หอจะล้นซอยแล้วว

ปล. มอกรุงเทพของเค้าดีจิงๆ ใช่มิครับ อิอิ

Comment

Originally posted by sorotbug View Post
        เอา ธรรมดาๆ ถูกๆ [LCD]

พอแล้วครับ

มันไม่ มีความรู้อะไรมากหรอกครับ

แค่ จอ แบนๆ บางๆ ก็ใจแล้ว

ส่วนต่าง เอาไป ลง กับ การตบแต่งร้าน ดึงดูดดีกว่าครับ
        เห็นด้วยครับ

Comment

อ่าที่คนไม่ชอบ 22 เพราะมานอื้ดเกินไปหละมั้งการ์ดจอไม่ถึง

Comment

ฮิฮิ ต่อไปคงต้องใช้ทีวีlcd แล้วหละมั้ง 555

Comment

ดันๆ

Comment

Working...
              X