Announcement

Collapse
No announcement yet.

ยังๆๆ มันยังไม่ตาย PD 915 ขอโชร์มั่ง(No Test)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยังๆๆ มันยังไม่ตาย PD 915 ขอโชร์มั่ง(No Test)

สเปคครับ

CPU : Pentium D 915
    M/B : Asus P5LD2 SE /C
    Ram : Cosair VS 667
    VGA : Spark 7300GT MAXX

นอกนั้นก็ตามลายเซ็น

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=245219 กดดูความแรงสักนิด

ต่อไปภาพประมวลผล
    Attached Files

จบการบรรยายเพียงเท่าเนี่ย อัดแรงกว่า E6600 ของคนมือใหม่อีก เหอะๆ (ชนะแค่ Hzนอกนั้นมะต้องบรรยาย)

เชิญติชมได้ครับ ^^

Comment

ได้ข่าวว่า อัดจนเมนบอร์ดแต๊บ อึมทำไปได้นะครับ เมนบอร์ดแต๊บอัดไฟสุดบอร์ดทุกอย่าง แล้วเมนบอร์ดจะไม่แต๊บได้ไง อย่าบ้าพลังมากนะครับ เดียวอุปกรณ์รอบข้างจะไปเสียเปล่าๆ อิอิ ชนะที่ MHz พี่ไม่ว่ากัน แต่อย่าไปหักโหมกับซีพียูมากละเดียวต้องจ่ายตังค์เพิ่ม อิอิ (มาประจานน้องได้นะเรา ขอโทษด้วยนะน้องครับ พี่อยากจะให้ได้เป็นประสบการ์ณกับบุคคลท่านอื่น อย่าหักโหมกับซีพียูและเมนบอร์ดขอเตือนจะแต๊บอย่างใจหาย)

Comment

สุดยอดเลยครับท่าน

Comment

Originally posted by คนมือใหม่ View Post
          ได้ข่าวว่า อัดจนเมนบอร์ดแต๊บ อึมทำไปได้นะครับ เมนบอร์ดแต๊บอัดไฟสุดบอร์ดทุกอย่าง แล้วเมนบอร์ดจะไม่แต๊บได้ไง อย่าบ้าพลังมากนะครับ เดียวอุปกรณ์รอบข้างจะไปเสียเปล่าๆ อิอิ ชนะที่ MHz พี่ไม่ว่ากัน แต่อย่าไปหักโหมกับซีพียูมากละเดียวต้องจ่ายตังค์เพิ่ม อิอิ (มาประจานน้องได้นะเรา ขอโทษด้วยนะน้องครับ พี่อยากจะให้ได้เป็นประสบการ์ณกับบุคคลท่านอื่น อย่าหักโหมกับซีพียูและเมนบอร์ดขอเตือนจะแต๊บอย่างใจหาย)
          อิอิ M/B ไปอย่างเดียวเป็นบุญสุดๆละครับ

ประสบการณ์สุดๆ บอร์ดระดับล่าง ขอแรง เอือก สุดท้าย

ภาพประกอบครับในการอัดไฟหมดบอร์ดของบอร์ดล่างๆ
          Attached Files
          Last edited by Apest; 22 Sep 2007, 21:31:02.

Comment

แรงๆๆ คับ

Comment

ผมว่าเทสอะไรให้ดูสักนิดก็ยังดีครับ

Comment

บอร์ดมันเน่าไปแล้วครับ = =''

พุธนี้ได้กลับมา

เดียวว่างๆจะเทสให้ดูครับ

Comment

Working...
                X